Monday, February 6, 2023
Home Uncategorized लोणी (खु) येथी सर्व्हिस रस्ता करण्याची गावकऱ्यांची मागणी – NNL

लोणी (खु) येथी सर्व्हिस रस्ता करण्याची गावकऱ्यांची मागणी – NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| अर्धापूर – हिमायतनगर राष्ट्रीय महामार्ग क्र. 752 वर लोणी खुर्द येथे लोणारी नदी आणि लेंडी नाला या दोन्हीही पुलाच्या मधील जो मेन रोड आहे त्याची खूपच उंची वाढत चालली आहे. गावातील नागरिकांच्या प्रवसाच्या दळणवळणकरता वाहनांना खुप अडचण येत आहे. म्हणून या झालेल्या, लोणारी नदीपुल व लेंढी नालापुलाची उंची कमी करुन गावात लोकांना दळणवळणासाठी रोडची उंची 3 मीटर पूर्वीप्रमाणे कमी करावी. किंवा दोन्हीही पुलाच्या मध्ये गावाच्या बाजुने सर्व्हिस रोड व थांबा (बसस्टँड) करावा.

याबाबत सुरुवातीला आपल्या भागाचे विद्यमान आमदार मा.मुख्यमंत्री अशोकराव चव्हाण साहेब तसेच सार्वजनिक बांधकाम हयवे कार्यकारी अभियंता आणि तालुक्याचे तहसीलदार साहेब आणि तालुक्याचे पोलीस निरीक्षक अशोक जाधव साहेब ह्यांना आज लोणी खुर्द ग्रामपंचायतने आमच्या मागण्या पूर्ण कराव्या.

असे निवेदन पत्रक त्यांना प्रत्यक्ष भेटून दिले आहे आणि अगोदर सर्व्हिस रोड झाल्याशिवाय पुढील काम होऊ देणार नाही. असे लोणी खुर्द ग्रामपंचायतच्या ग्रामसभेने आज ठराव केलेले हे निवेदन अश्या प्रकारे शासनास दिले आहे. ह्यावेळी लोणी खुर्द ग्रामपंचायतचे सरपंच प्रतिनिधी संजयराव लोणे (संचालक), कृ. ऊ. बा.नांदेड) उपसरपंच प्रतींनीधी विजय लोणे, तंटामुक्ती उपाध्यक्ष दीपक लोणे ,कामगार संघटना अध्यक्ष कोंडीबा लोणे ,सोबत सामजिक कार्यकर्ते राजेश लोणे, सुदास लोणे, किशोर लोणे, शिवाजी धोतरकर, शंकर सोळंके आदी सर्व मंडळी उपस्थित होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!