Sunday, January 29, 2023
Home Uncategorized मालमत्ता व पाणी पट्टी कर भरून मनपा प्रशासनाला सहकार्य करा – उपायुक्त डॉ.पंजाबराव खानसोळे -NNL

मालमत्ता व पाणी पट्टी कर भरून मनपा प्रशासनाला सहकार्य करा – उपायुक्त डॉ.पंजाबराव खानसोळे -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिकेच्या सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत मालमत्ता धारकांनी मालमत्ता कर व पाणीपट्टी देयके ३१ डिसेंबर आत भरून मनपाला सहकार्य करावे , यानंतर शास्ती माफी योजनेचा लाभ मिळणार नाही व जप्ती कार्यवाही करण्यात येईल असे उपायुक्त डॉ.पंजाबराव खानसोळे यांनी सांगितले.

नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिकेच्या उपायुक्त पदी डॉ.पंजाबराव खानसोळे हे रूजू झाल्यानंतर सिडको क्षेत्रीय कार्यालय येथे १६ डिसेंबर रोजी भेट दिली व मालमत्ता कर आढावा बैठक घेतल्या नंतर कार्यालय येथील प्रलंबित असलेल्या प्रश्न संदर्भात चर्चा केली, यावेळी सिडको क्षेत्रीय कार्यालय चे सहाय्यक आयुक्त डॉ रईसौधदीन, सदाशिव पंतगे, कार्यालय अधीक्षक विलास गजभारे वसुली कर निरीक्षक सुधीर बैस, सुदाम थोरात यांच्यी उपस्थिती होती.

यावेळी कार्यालय येथे आँनलाईन कक्ष, पाणीपुरवठा देयके,टेबल फर्निचर साहित्य यासह कार्यालयातील रिक्त असलेली पदे कार्यालय संदर्भात व प्लास्टिक जप्ती मोहीम, स्वच्छता यासह विविध प्रश्नांवर चर्चा करून आयुक्त डॉ.सुनिल लहाने यांच्याशी लवकरच चर्चा करून प्रलंबित प्रश्न मार्गी लावण्याचे आश्वासन दिले.व मालमत्ता करा सबंधी कर निरीक्षक व वसुली लिपीक यांना मार्गदर्शन करून वसुली संदर्भात आढावा बैठक घेऊन मालमत्ता कर न भरणाऱ्या संबंधित विरूद्ध जप्ती कार्यवाही करण्याचे आदेश दिले आहेत.

मालमत्ता कर पोटी मालमत्ता धारकांनी मालमत्ता जप्ती टाळुन मनपा प्रशासन सहकार्य करावे व ३१ डिसेंबर पर्यंत शास्ती माफी योजनेचा लाभ घ्यावा असे आवाहनही केले.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!