Monday, February 6, 2023
Home Uncategorized शरद पवार यांच्या शब्दाला शहरात किंमत किती – आप्पाराव पाटील पवार -NNL

शरद पवार यांच्या शब्दाला शहरात किंमत किती – आप्पाराव पाटील पवार -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| लोहा शहर व तालुक्याच्या राजकारणात ज्यांची कधीच साधी ओळख नव्हती. केवक आणि केवळ जिल्ह्याचे खा चिखलीकर साहेब यांच्यामुळे ज्यांना दोन वेळा गुलाल लागला. त्या शरद पवार यांची लोह्यात किती किंमत आहे हे सगळ्यांना ज्ञात आहे. त्यांनी उगीच प्रसिद्धीसाठी उचलली जीभ टाळला लावू नये असा सल्ला नगर पालिकेचे माजी सभापती आप्पाराव पाटील पवार यांनी दिला.

लोहा शहर बाय पास टू बाय पास या करिता जिल्ह्याचे खा प्रतापराव पाटील चिखलीकर यांनी ३५कोटी रुपये मंजूर केले .या शहरातील सर्व जनतेला ज्ञात आहे. चिखलीकर साहेबांच्या आशिर्वादाने शरद पवार दोनदा नगरसेवक झाले उपनगराध्यक्ष झाले. यापूर्वी ते कधीच नगर पालिकेत निवडून आले नाहीत. उपजिल्हा प्रमुख, भाजपा तालुकाध्यक्ष, लोहा नगर पालिका उपाध्यक्ष हे पद काय शरद पवार यांनी स्वकर्तुत्वाने मिळविले नाही.

तर ही देणं चिखलीकर साहेबांची होती. २००३ ची नगर पालिकेत निवडूक आठवा (?) आणि २००८ मध्ये चिखलीकर साहेबांकडे आल्यानंतरचा काळ आठवा (?) काय कर्तृत्व होते. हे सगळं केवल चिखलीकर साहेबांचे उपकार आहेत हे शहरातील व तालुक्यातील सर्व जनतेला माहिती आहे असेही नगर पालिकेचे माजी सभापती आप्पाराव पाटील पवार यांनी म्हंटले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!