Tuesday, February 7, 2023
Home मुदखेड चौदा वर्षाखालील धावणे स्पर्धा मध्ये नागेश लुटे जिल्ह्यात दुसरा -NNL

चौदा वर्षाखालील धावणे स्पर्धा मध्ये नागेश लुटे जिल्ह्यात दुसरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। राजर्षी शाहू विद्यालय मुदखेड येथील विद्यार्थी नागेश नारायण लुटे यांनी जिल्हास्तरीय शालेय अथलेटिक्स क्रिडा स्पर्धा 22_ 23मध्ये 14 वर्षे वयोगटाखालील 600 मीटर धावणे स्पर्धेत जिल्ह्यातून दुसरा क्रमांक आला आहे, या यशाबद्दल लुटे यांच्ये अभिनंदन होत आहे.

नांदेड येथे 17 ते 18 डिसेंबर रोजी सायन्स महाविद्यालय येथे जिल्हा स्तरीय शालेय अथलेटीक्स क्रिडा स्पर्धा आयोजन करण्यात आले होते, यात नागेश लुटे यांनी 600 मिटर धावणे यात जिल्हातुन दुसरा क्रंमाक मिळविला असुन या यशाबद्दल संस्थेचे अध्यक्ष प्रल्हादराव सरसे पाटील तसेच मुख्य कार्य अधिकारी एस.एम. साखरे तसेच उपाध्यक्षा शांता सरसे.

प्राथमिक विद्यालयाच्या मुख्याध्यापिका पवळे तसेच माध्यमिक व उच्च माध्यमिक विद्यालयाचे मुख्याध्यापक अजय सरसे तथा सचिव क्रीडा शिक्षक आर.एल.बुद्धेवाड तसेच पुयड पी. टी. विद्यालयातील सर्व शिक्षक व शिक्षकेतर कर्मचारी तसेच वडिलांचे पालक नारायण लुटे पाटील यांनी सदरील विद्यार्थ्यांचे विद्यार्थ्यांचे अभिनंदन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!