Sunday, January 29, 2023
Home मुखेड महात्मा फुले कनिष्ठ महाविद्यालयाचा संघ तालुकास्तरीय क्रिकेट स्पर्धेत सर्वप्रथम – NNL

महात्मा फुले कनिष्ठ महाविद्यालयाचा संघ तालुकास्तरीय क्रिकेट स्पर्धेत सर्वप्रथम – NNL

by nandednewslive
0 comment
मुखेड, रणजित जामखेडकर। शहरातील महात्मा ज्योतिबा फुले कनिष्ठ महाविद्यालयाचा क्रिकेट संघ तालुकास्तरावर घेण्यात येणाऱ्या क्रिकेट स्पर्धेत सर्वप्रथम ठरला आहे .
 मागील अनेक दिवसांपासून तालुकास्तरीय विविध प्रकारच्या स्पर्धा आयोजित करण्यात आले होते . यापैकी क्रिकेट स्पर्धेत शाहीर अण्णाभाऊ साठे कनिष्ठ महाविद्यालय , मुखेड या संघाचा पराभव करून यश मिळविले आहे . विजयासाठी १४१ इतक्या धावसंख्येचे लक्ष होते . ते लक्ष अतिशय सुरेख खेळ करत पूर्ण केले . 
       
या यशाबद्दल महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ. एस.बी.अडकिणे, उपप्राचार्य प्रा.एस.बी.बळवंते , अधिक्षक एस.के.सुर्यवंशी , पर्यवेक्षक प्रा.जी.एम. वायफणकर , क्रीडा मार्गदर्शक डॉ. जे.जी.कहाळेकर , डॉ. एस.बी.गायकवाड , तालुका क्रीडा संयोजक प्रा.एन.आर पोटफोडे , प्रा .सुधीर लांडगे , प्रा. गंदपवाड तसेच महाविद्यालयाचे प्राध्यापक व शिक्षकेत्तर कर्मचाऱ्यांकडून अभिनंदन करून कौतुक केले जात आहे .

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!