Thursday, February 2, 2023
Home माहूर माहूर ग्रामपंचायतींच्या थेट सरपंचांसह सदस्यांच्या करीता ८१.९६/ मतदान शांततेत -NNL

माहूर ग्रामपंचायतींच्या थेट सरपंचांसह सदस्यांच्या करीता ८१.९६/ मतदान शांततेत -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। तालूक्यातील दुसर्या टप्यातील २६ ग्रामपंचायत करिता दि, १८ रोजी किरकोळ घटना वगळता शांततेत मतदान पार पडले तांदळा, पाचूंदा, महादापूर,कुपटी,पवनाळा,लखमापूर,मालवाडा,बोरवाडि,पानोळा,वानोळा,गुंडवळ,इवळेश्वर,बंजारातांडा,पडसा,मच्छिन्द्रा पार्डि,,दिगटी कू,हिंगणी,शेख फरीद वझरा,मांडवा, दत्तमांजरी,वायफणी, भोरड,रूई, भगवती,लांजी,शेकापूर या ग्रामपंचायतचा समावेश आहे.

यामध्ये शेकापूर,भगवती,व बंजारा तांडा या गावामध्ये बिनविरोध सरपंच निवडण्यात आला आहे तर हिंगणी येथे सरपंच करीता ऐकही अर्ज आला नाही,त्यामुळे हिंगणी येथे केवळ सदस्य पदा करीता मतदान पार पडले ३ सरपंच व ३० सदस्य बिनविरोध निवडून आले आहेत.

२२ ग्रामपंचायत सरपंच पदा करीता ७६ उमेदवार तर १६१ सदस्य पदा करीता ३८४ उमेदवारांचे रविवार दि,१८ रोजी ६९ बुथ वर मतदान झाले वसरामनाईक तांडा हे गाव पैसा अंर्तगत आहे पंरतु या गावात ऐकहि अनुसूचित जाती/जमाती( ST) चे घर नसल्यामुळे येथे मतदानावर बहिष्कार टाकण्यात आला. लखमापूर, लांजी, वानोळा, दत्तमाजरी, तादळा,कूपटी, येथे मोठी चुरस दिसून आली,नव्यानेच हक्क बजावणार्या युवक मतदारात उत्साह दिसून आला.

सकाळी मतदानाचा जोर वाढला होता संपूर्ण ६९ बुथ वर ८१,९६/ टक्के मतदान झाले यामध्ये १०८८६ पूरुष ९५५५ स्त्री असे ऐकून २०४४१ मतदारांनी मतदानाचा हक्क बजावला अशी माहिती नायब तहसीलदार राजकुमार राठोड यांनी दिली. उमेदवारांचे भवितव्य मगळवार दि,२० रोजीच्या मतमोजणी नंतरच समजेल पण सर्वच उमेदवार आकडेवारी काढून मीच निवडून येणार असल्याचा दावा करीत आहेत.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!