Monday, February 6, 2023
Home Uncategorized दिपक पाटील कानवटे सत्यशोधक समाजभूषण पुरस्कारांने सन्मानित -NNL

दिपक पाटील कानवटे सत्यशोधक समाजभूषण पुरस्कारांने सन्मानित -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| गरजवंत व गोरगरिबांच्या मदतीला धावून जाणारे अनेक विद्यार्थ्यांना शिक्षणासाठी मदत करणारे लोहा येथील युवा उद्योजक तथा शिवसंकल्प प्रतिष्ठानचे अध्यक्ष दिपक पाटील कानवटे यांना नांदेड येथे सत्यशोधक समाजभूषण पुरस्कारांने सन्मानित करण्यात आले.

नांदेड येथे डॉ. शंकरराव चव्हाण प्रेक्षागृहात भारतीय स्वातंत्र्याच्या अमृत महोत्सवी वर्ष 2022 व २० वे आंबेडकरीवादी साहित्य संमेलनात सत्यशोधक समाजभूषण पुरस्कारांने सन्मानित करण्यात आले. लोहा येथील युवा उद्योजक तथा शिवसंकल्प प्रतिष्ठानचे अध्यक्ष दिपक पाटील कानवटे यांनी सामाजिक, शैक्षणिक, आरोग्य विषयक आदी क्षेत्रात उल्लेखनीय कार्य केल्याची दखल घेऊन त्यांना २०२२ च्या सत्यशोधक समाजभूषण पुरस्कारांने सन्मानित करण्यात आले.

यावेळी आंतरराष्ट्रीय किर्तीचे आंबेडकरवादी लेखक, संशोधक, विचारवंत डॉ.सुरज एंगडे (अमेरिका), जेष्ठ विचारवंत आंबेडकरवादी साहित्यिक अर्जुन डांगळे, महाराष्ट्राच्या सुप्रसिद्ध गायीका मंजुषाताई शिंदे संस्थेचे अध्यक्ष कोंडदेव हटकर, स्वागत अध्यक्ष मंगेश कदम, सुप्रसिद्ध साहित्यिक विलास सिंदगीकर, आदी मान्यवर उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!