Saturday, January 28, 2023
Home Uncategorized पानभोसीच्या “नेसुबो” विदयालयाचे थाळी फेक, जुडो तिहेरी उडी मध्ये यश -NNL

पानभोसीच्या “नेसुबो” विदयालयाचे थाळी फेक, जुडो तिहेरी उडी मध्ये यश -NNL

विभागिय पातळीवर निवड...

by nandednewslive
0 comment

लोहा| शालेय क्रीडा स्पर्धेत पानभोसी येथील नेताजी सुभाषचंद्र बोस माध्यमिक व उच्च माध्यमिक . विदयालयांच्या विद्यार्थ्यांना जिल्हा स्तरीय क्रीडा स्पर्धेत तिहेरी उडी, गोळा फेक ,लांब उडी,बॉक्सिंग, जुडो या वैयक्तिक मैदानी क्रीडा स्पर्धेत घवघवीत यश संपादन केले असून विभागीय पातळीवर या खेळाडूंची निवड झाली आहे. प्राचार्य राजीव भोसीकर व मार्गदर्शक शिक्षक यांच्यामुळे शाळेस हे यश संपादन झाले.

जिल्हा स्तरीय मैदानी स्पर्धा पार पडल्या यात पानभोशी येथील नेताजी सुभाषचंद्र बोस माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शाळेतील विद्यार्थ्यांनी यश संपादन केले. यात थाळी फेक – कु. माधवी भोसीकर – ( प्रथम ), तिहेरी उडी –जान्हवी भुजबळ ( प्रथम ) महेश गित्ते लांब उडी -महेश गीते ( प्रथम ) ट्रिपल जंम्प् – व्दितीय-, सुभाष केंद्रे, थाळी फेक – , हेमराज यादव ( द्वितीय ) ज्युडो कराटे – प्रथम क्रमांक, – गौरी संगम नागठाणे, किक बॉक्सींग – प्रथम – तनुजा गित्ते लांब उडी मध्ये प्रथम क्रमांक मिळविला.

विदयार्थ्यांनी जिल्हा पातळीवर झालेल्या क्रिडा स्पर्धेत घवघवीत यश संपादन केले आहड विभागिय पातळीवर होणाऱ्या क्रिडा स्पर्धेसाठी यांची निवड झाली आहे. त्याबदल संस्थेचे अध्यक्ष माजी आमदार . ईश्वराव भोसीकर , कॉलेजचे प्राचार्य राजेंद्र भोसीकर, संस्थेचे संजय भोसीकर, जिल्हा उपाध्यक्ष महेश भोसीकर, उपमुख्याध्यापक महंमद फैसलोदीन, पर्यवेक्षक सूर्यावणी एम टी क्रिडा शिक्षक विजय कदम उमाकांत वाखरडकर , शंकर गिते व तसेच ‘ शिक्षक व शिक्षकेत्तर कर्मचारी यांनी विदयार्थ्याचे अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!