Tuesday, February 7, 2023
Home Uncategorized अमृतसर-नांदेड-अमृतसर विशेष गाडीच्या 4 फेऱ्या -NNL

अमृतसर-नांदेड-अमृतसर विशेष गाडीच्या 4 फेऱ्या -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| उत्तर रेल्वे ने प्रवाशांची गर्दी लक्षात घेवून अमृतसर-हजूर साहिब नांदेड – अमृतसर दरम्यान विशेष गाडीच्या 04 फेऱ्या करण्याचे ठरविले आहे, ते पुढील प्रमाणे –

गाडी क्रमांक 04640 अमृतसर-हजूर साहिब नांदेड विशेष गाडी : हि गाडी अमृतसर येथून दिनांक 22 आणि 23 डिसेंबर, 2022 ला सकाळी 04.25 वाजता सुटेल आणि जालंधर, राजपुरा, पानिपत, न्यू दिल्ली, आग्रा, ग्वालीअर, इटारसी, खांडवा, अकोला, वाशीम, हिंगोली, पूर्णा मार्गे हजूर साहिब नांदेड येथे दुसऱ्या दिवशी दुपारी 15.20 वाजता पोहोचेल.

गाडी क्रमांक 04639 हजूर साहिब नांदेड – अमृतसर विशेष गाडी : हि गाडी हजूर साहिब नांदेड येथून दिनांक 23 आणि 24 डिसेंबर, 2022 ला रात्री 23.10 वाजता सुटेल आणि पूर्णा, हिंगोली, वाशीम, अकोला, खांडवा, इटारसी, ग्वालीअर, आग्रा, न्यू दिल्ली, पानिपत, राजपुरा, जालंधर मार्गे अमृतसर येथे तिसऱ्या दिवशी सकाळी 09.30 वाजता पोहोचेल.या गाडीत द्वितीय श्रेणी शय्या, तृतीय श्रेणी वातानुकुलीत, जनरल असे 20 डब्बे असतील.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!