Monday, February 6, 2023
Home मुखेड बालाजी ढोसणे यांची डाँ.शंकरराव चव्हाण कृषिनिष्ठ शेतकरी पुरस्कारासाठी निवड -NNL

बालाजी ढोसणे यांची डाँ.शंकरराव चव्हाण कृषिनिष्ठ शेतकरी पुरस्कारासाठी निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

मुखेड, रणजित जामखेडकर| शेतकर्‍यांच्या विविध मागण्यासाठी रस्त्यावर उतरुन सरकार व प्रशासनाला जवाब विचारणारे शेतकरी पुञ बालाजी पाटील ढोसणे यांना महाराष्ट्र शासन जिल्हा परीषद नांदेड कडुन २०२२-२३ वर्षासाठीचा डाँ.शंकरराव चव्हाण कृषिनिष्ठ शेतकरी पुरस्कारासाठी निवड करण्यात आली.

महाराष्ट्र शासन जिल्हा परीषद नांदेड यांच्या तर्फे दरवर्षी शेतकर्‍यांच्या न्याय हक्कासाठी लढा देणार्‍या व्यक्तीला डाँ.शंकरराव चव्हाण कृषिनिष्ठ पुरस्कार देण्यात येतो.सदरील पुरस्कारासाठी तालुका स्तरावरुन गटविकास अधिकारी यांच्या मार्फत प्रस्ताव पाठवला जातो. या प्रस्तावा आधारेच व्यक्तीची निवड केली जात असुन २०२२-२३ या वर्षासाठीचा पुरस्कार शेतकर्‍यासाठी अहोराञ परिश्रम घेतात.

पिक विम्याचे गाढे अभ्यासक,शेतकरी पुञ बालाजी पाटील ढोसणे यांना देण्यात येणार असुन सदर पुरस्कार हा २२ डिसेंबर रोजी सकाळी १० वाजता कृषि प्रदर्शन माळेगांव याञेमध्ये दिला जाणार आहे.दरम्यान सदरील पुरस्कार बालाजी पाटील ढोसणे यांना जाहीर झाल्याबद्दल त्यांचे राजकीय व सामजीक क्षेञातील मान्यवरांकडुन स्वागत हौत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!