Saturday, January 28, 2023
Home Uncategorized लोहा तालुक्यातील ग्रामपंचायत कांजाळा येथे गुरुकृपा युवा परिवर्तन ग्राम विकास पॅनलचे एकतर्फी वर्चस्व -NNL

लोहा तालुक्यातील ग्रामपंचायत कांजाळा येथे गुरुकृपा युवा परिवर्तन ग्राम विकास पॅनलचे एकतर्फी वर्चस्व -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। लोहा तालुक्यातील ग्रामपंचायत कांजाळा येथे थेट जनतेतून संरपचपदासाठी गुरूकृपा युवा परिवर्तन ग्राम विकास पॅनलचे शामसुंदर माधवराव लोहकरे हे विजयी झाले या पॅनलचे नऊ पैकी आठ ठिकाणी उमेदवार विजयी झाले आहेत.

लोहा तालुक्यातील कांजाळा येथील प्रतिष्ठेचा व अटीतटीच्या लढतीत तिन पॅनल मध्ये निवडणूक झाली यात थेट सरपंच पदासाठी गुरुकृपा युवा परिवर्तन ग्राम विकास पॅनलचे शामसुंदर माधवराव लोहकरे हे विजयी झाले तर सदस्यांसाठी माया कामाजी मरवाळे,वनिता माधव आढाव, सुमनबाई वामनराव लोहकरे,सायराबी इस्माईल साब शेख,महालनबाई गुणाजी पेटे,अनुसयाबाई केशव भोंग , चंद्रकांत संजय लोहकरे,कैलास सखाराम गायकवाड हे उमेदवार विजयी झाले.

तर नऊ जागा पैकी आठ जागा जिंकून एकतर्फी विजय मिळवला तर अपक्ष उमेदवार गणपत शामा जाधव हे विजयी झाले असुन ग्रामस्थांनी जल्लोष व्यक्त करत विजयी उमेदवार यांच्ये स्वागत केले आहे. तर युवा भाजपा नेते प्रविण पाटील चिखलीकर व आंंनद पाटील शिंदे ढाकणीकर , माजी सभापती पंचायत समिती लोहा व पदाधिकारी मित्र मंडळ यांनी अभिनंदन केले आहे..

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!