Thursday, February 2, 2023
Home Uncategorized कलदगाव येथील जि प प्रा.शाळेतील शिक्षकांने विद्यार्थ्यांना शारीरिक शिक्षा दिल्यामुळे बदली करण्याची पालकांची मागणी -NNL

कलदगाव येथील जि प प्रा.शाळेतील शिक्षकांने विद्यार्थ्यांना शारीरिक शिक्षा दिल्यामुळे बदली करण्याची पालकांची मागणी -NNL

by nandednewslive
0 comment
अर्धापूर। तालुक्यातील कलदगाव येथील जि प प्रा.शाळेतील एका शिक्षकांने विद्यार्थी -व विद्यार्थीनीला १०० उठबैशा काढायला लावण्याची शिक्षा दिल्याने हे विद्यार्थी बिमार पडले आहेत.
पालकांना विद्यार्थ्यांनी हा प्रकार सांगीतल्याने सबंधीत पालक संतप्त झाल्याने पालकांनी पंचायत समितीच्या गटशिक्षणाधिकाऱ्याकडे लोणे या शिक्षकाची बदलीची मागणी केली आहे.
अर्धापूर तालुक्यातील  येळेगाव केंद्रअंतर्गत कलदगाव येथील जि प प्रा शाळेतील शिक्षक विलास लोणे यांनी शाळेतील काही विद्यार्थी-व विद्यार्थ्यांना अभ्यास न केल्याची  शिक्षा म्हणून चक्क १०० उठबैशा काढायला लावल्याने सदरील विद्यार्थी बिमार पडले असून हा गंभीर प्रकार विद्यार्थ्यांनी पालकांना सागीतल्याने या शिक्षकाची बदलीची मागणी देवजी केशव गव्हाणे व सतिष उतमराव गव्हाणे यांनी पंचायत समितीच्या गटशिक्षणाधिकारी यांच्याकडे निवेदनाव्दारे केली आहे,या घटनेमुळे शिक्षणक्षेत्रात एकच खळबळ उडाली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!