Tuesday, February 7, 2023
Home हदगाव हदगाव तालुका रास्त भाव धान्य दुकानदार संघटनेच्या अध्यक्षपदी चंपतराव कवळे पाटील -NNL

हदगाव तालुका रास्त भाव धान्य दुकानदार संघटनेच्या अध्यक्षपदी चंपतराव कवळे पाटील -NNL

उपाध्यक्ष जयप्रकाश देशमुख व सचिवपदी मिलिंद खंदारे यांची एकमताने निवड. तर शेषराव कदम पाटील याची जिल्हा उपाध्यक्ष पदी वर्णी

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, गजानन जिदेवार। रास्त भाव धान्य दुकानदार संघटनेची हदगाव तालुका कार्यकारिणी विशेष बैठक मंगळवार दि. २० डिसेंबर रोजी हदगाव जि.नांदेड येथे दुपारी २वा . जेष्ठ स्वस्त धान्य विक्रेते चंपतराव भगाजीराव कवळे पाटील यांच्या अध्यक्षतेखाली बैठक पार पडली. या बैठकीस प्रमुख पाहुणे संघटनेचे जिल्हाध्यक्ष अशोक एडके, कार्याध्यक्ष अब्दुल सलिम अ.मुनिर, जिल्हा उपाध्यक्ष अशोक गायकवाड, जिल्हा सरचिटणीस अनिल कुलकर्णी, राज्यसहसचिव शाहुराज गायकवाड प्रमुख मार्गदर्शक नेते श्रीनिवास दमकोंडवार , संघटनेचे तालुका नेते शेषराव कदम पाटील उपस्थित होते.

या बैठकीस यादव मिराशे,जयप्रकाश देशमुख,शेख अतिक,मल्लिकार्जुन मुखेडी,दादाराव महाजन , गणपत बास्टेवाड,रामराव , केरई, कमलबाई साखरे ,कैलास देशमुख (सुर्यवंशी), सचिन भाले, पांडुरंग तेलुरे,मारोतराव सोनाळे , पांडूरंग तरटे , मारोती चेपुरवार उपस्थित होते. या बैठकीत एकमताने रास्तभाव धान्य दुकानदार संघटना ता.हदगाव जि.नांदेड ची कार्यकारिणी घोषित करण्यात आली. या बैठकीत शेषराव कदम पाटील यांच्या संघटनेतील कार्याची दखल घेऊन रास्त भाव धान्य दुकानदार संघटना जिल्हा उपाध्यक्ष पदी निवड करण्यात आली असून नुतन हदगाव तालुका अध्यक्ष म्हणून चंपतराव भगाजीराव कवळे पाटील यांची निवड करण्यात आली आहे.

तर तालुका उपाध्यक्ष म्हणून जयप्रकाश देशमुख व तालुका सचिव म्हणून मिलींद खंदारे हेच पूर्ववत कार्यरत आहेत. कार्यकारिणीतील सर्व पदाधिकारी यांचे स्वस्त धान्य दुकानदार व जनतेतून स्वागत होत आहे. सर्व सामान्य ग्राहक नागरिकांना समाधान कारक सेवा देण्यासाठीच संघटना कार्यरत राहिल. त्याचबरोबर सर्व स्वस्त धान्य दुकानदार यांच्या अडी आडचणी समस्या सोडविण्यासाठी सर्व पदाधिकाऱ्यांसह कार्य करील असे आश्वासन नुतन अध्यक्ष कवळे पाटील यांनी दिले. नुतन पदाधिकारी यांचे स्वागत करण्यात आले. असे प्रसिद्धी पत्रकाव्दारे तालुका सरचिटणीस मिलिंद खंदारे व उपाध्यक्ष जयप्रकाश देशमुख यांनी कळविले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!