Saturday, January 28, 2023
Home बिलोली लोहगाव येथे आमचा गाव आमचा विकास कार्यशाळा संपन्न -NNL

लोहगाव येथे आमचा गाव आमचा विकास कार्यशाळा संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment
नांदेड। आमचा गाव आमचा विकास , राष्ट्रीय ग्रामस्वराज्य अभियान जि.प नांदेड व पंचायत समिती बिलोली यांच्या संयुक्त विद्यमाने ग्रामपंचायतचे वर्ष 2023 -24 साठी 15 वित्त आयोग आराखडा बाबत लोहगाव , अटकळी , रामतीर्थ गागलेगाव ‘पंचायत समिती गणातील सरपंच ग्रामसेवक, ग्रामविकास अधिकारी यांचा यांची कार्यशाळा लोहगाव येथे संपन्न झाली.
     
बिलोली तालुक्यातील लोहगाव – अटकळी -रामतीर्थ – गागलेगाव या गणातील सरपंच ,ग्रामसेवक ग्रामविकास अधिकारी , केंद्रप्रमुख ‘ अंगणवाडी कर्मचारी, ग्रामरोजगार सेवक , आशा वर्कर्स यांची एक दिवसीय कार्यशाळा लोहगाव येथे संपन्न झाली. या कार्यशाळेचे उद्घाटन गटविकास अधिकारी रवींद्र क्षीरसागर व सरपंच नम्रता कोरनूळे यांच्या उपस्थितीत पार पडले.
     
यावेळी गटविकास अधिकारी रवींद्र क्षीरसागर यांनी मार्गदर्शन करताना केंद्र व राज्य शासनाच्या वैयक्तिक व सार्वजनिक लाभाच्या योजनांचा लाभ घेऊन गावाचा सर्वांगीण विकास करून घ्यावा असे आवाहन केले. या कार्यशाळेला यशदा पुणे येथील प्रशिक्षक यांनी सविस्तर मार्गदर्शन केले.         
     
कार्यशाळेच्या यशस्वीतेसाठी गटशिक्षणाधिकार, बिलोली, विस्तार अधिकारी उडतेवार, नागेश चोंडे ग्रा से संघ सहसचिव , ग्रामसेवक संघटनेचे सचिव सुनील पारडे ,अनुसया आचार्य मॅडम, नरवाडे साहेब , चौडे व पंचायत समिती गणातील अंगणवाडी ताई , ग्रामरोजगार सेवक, आशा वर्कर्स व ग्रामस्थ उपस्थित होते. कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी लोहगावचे ग्रामविकास अधिकारी उत्तम जाधव व ग्राम ग्रामस्थांनी परिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!