Monday, February 6, 2023
Home हदगाव हदगाव उपविभागातील ‘नायब तहसिलदार’ यांना जबरदस्त माराहण…NNL

हदगाव उपविभागातील ‘नायब तहसिलदार’ यांना जबरदस्त माराहण…NNL

वाळू माफियांनी शासकीय कामात अडथळा निर्मण करून मारहाण केल्याचा गुन्हा दाखल

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, शे.चांदपाशा| हदगाव उपविभागीय कार्यालयातील नायब तहसिलदाराच्या भरारी पथकावर बुधवारच्या राञी वायफना शिवारात काहींनी हल्ला केल्याने महसुल कर्मचा-यात खळबळ उडाली आहे. या घटनेचा हदगाव तालुका महसुल कर्मचारी संघटनाद्वरे निषेध करण्यात आलेल आहे.

या बाबतीत समजलेली माहीती अशी की, दि.21 डिसेंबर 2022 राञी 7वाजेच्या दरम्यान उपविभागातील नायब तहसिलदार भगवान बाबाराव हंबर्ड हे अवैध उत्खनन व वाहतूक पथकात कर्तव्यवर असतांना तामसा सर्कल मधील वायफना शिवारात त्यांच्या पथकाच्या वाहनावर गजानन मारोती दुधाळे, शामसुंदर माने, साईनाथ हुडेकर व राहुल हुडेकर यांनी नायब तहसिलदार व पथकातील वाहन चालक याच्यावर हल्ला करुन पथकातील वाहनाचे नुकसान करुन शासकीय कामात अडथळा निर्माण केला. असे नायब तहसिलदार यांनी तामसा पोलिस स्टेशन मध्ये दिलेल्या फिर्यादीत म्हटलेले आहे. यावरुन तामसा पोलिसांनी वरील व्यक्ती विरुद्ध गंभीर गुन्हे दाखल केले आहे.

तालुका महसुल संघटना आक्रमक ..
उपविभागातील भरारी पथकावर भ्याड हल्याचा तालुका महसुल कर्मचारी संघटना द्वरे उपविभागीय अधिकारी हदगाव यांना निवेदन देवून तिव्र निषेध करण्यात आला.

वाहनच्या प्रखर प्रकाश मुळे घटना …
आम्ही सर्वसामान्य शेतकरीअसुन आमच्या कडे रेती काढण्याचे कोणते सहीत्य किवा इतर वाहने सुद्धा नाहीत. आम्ही अवैध रेतीचा उपसा कसे करणार अस आरोपीचे म्हणने आहे. क्षुल्लक कारणांमुळे सदर घटना घडली असुन, नायब तहसिलदारच्या पथकाच्या वाहनाचे प्रखर लाईटच्या प्रकाशामुळे ञास होत असल्याने सांगताच पथकातील वाहन चालकाची तु -तु मै.झाली विशेष म्हणजे संबंधित पथकातील अधिका-याकडे शासकीय आयकार्ड किवा शासकीय वाहनावर कोणत्याही प्रकारचे शासकीय पाटी किवा नाव दिसुन आलेल नाही. केवळ गैरसमजीतुन ही घटना घडली असल्याचे आरोपी कडुन सागण्यात आलं.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!