Thursday, February 2, 2023
Home Uncategorized छत्रपति शिवाजी महाराज ब्रिगेड तालुकाध्यक्षपदी श्याम गिरी तर उपाध्यक्षपदी साईनाथ डोईफोडे यांची निवड -NNL

छत्रपति शिवाजी महाराज ब्रिगेड तालुकाध्यक्षपदी श्याम गिरी तर उपाध्यक्षपदी साईनाथ डोईफोडे यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| छत्रपति शिवाजी महाराज ब्रिगेडचे प्रदेशाध्यक्ष गिरीश भाऊ जाधव प्रदेश उपाध्यक्ष रामेश्वर काकडे प्रदेश कार्यअध्यक्ष गजानन पाटील कहाळेकर, प्रदेश सचिव देवीदास मोरे, प्रदेश प्रवक्ते अ‍ॅड.दिगाबर देशमुख, प्रदेश कोषाध्यक्ष संजय कदम, प्रदेश संघटक राजकुमार भुसारे यांच्या मार्गदर्शनाखाली श्याम गिरी यांची तालुका अध्यक्षपदी तर साईनाथ डोईफोडे यांची तालुका उपाध्यक्ष पदी निवड करण्यात आली.

यावेळी प्रशांत देशमुख, रूपेश देशमुख, कानबा पवार, नवनाथ सातपुते, सुनिल मरकुंदे, प्रसाद पाटील हापगुंडे, शंकरराव हापगुंडे पाटील गजानन पाटील हापगुंडे, मारोती मदने, नारायण हापगुंडे, प्रद्युम्न मदने, अल्ताफ नदाफ, ज्ञानेश्वर दहीभाते, निरंजन मदने, माधव पांचाळ, शुभम शिंदे, शंकर साबळे, प्रेम ठाकुर, कौसाजी मदने निलेश शिंदे नवनाथ मदने पुरभाजी पांचाळ प्रसाद कदम इत्यादी उपस्थीतांनी पदनियुक्ती बद्दल शुभेच्छा दिल्या. नौशाद मिर्झा यांनी या कार्यक्रमाचे सुत्रसंचालन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!