Saturday, January 28, 2023
Home Uncategorized फोटोग्राफरचा प्रमानिकपणा एक तोळा सोन्याचे गंठण रोख सहा हजार रुपये सापडलेले केले परत -NNL

फोटोग्राफरचा प्रमानिकपणा एक तोळा सोन्याचे गंठण रोख सहा हजार रुपये सापडलेले केले परत -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। भारतीय स्टेट बँकेच्या बाजूला असलेल्या ओंकार फोटो स्टूडीओ समोर मंगरूळ येथील दोन बहिणी बसल्या होत्या त्यांच्या जवळील पर्स बसल्या ठिकाणी अचानक पडली त्या पर्स मध्ये एक तोळा सोन्याचे गंठण रोख सहा हजार रुपये असे होते फोटोग्राफर यांना सापडताच त्यांचा शोध घेऊन परत केल्याने फोटोग्राफर च्या प्रामाणिकपणाचे कौतुक केले आहे.

हिमायतनगर तालुक्यातील मंगरूळ येथील पदमीनाबाई मारोती पांचाळ,रेखा मारोती पांचाळ या दोघी बहिणी शुक्रवारी शहरात काही कामानिमित्त आल्या होत्या. भारतीय स्टेट बँकेच्या बाजूला असलेल्या बोंपीलवार यांच्या ओंकार फोटो च्या दुकान समोर बसलेल्या एका बहिणी जवळ असलेल्या पर्स मध्ये दोघींचे मिळून सहा हजार रुपये आणि एक तोळ्याचे असलेले गंठण ठेवून असलेली पर्स बसल्या जागेवर विसरल्या .

याच वेळेस फोटोग्राफर दत्ता पूपलवाड, श्रीनिवास बोंपीलवार यांनी सदरील दुकान बाहेर पडलेली पर्स उचलली यामध्ये सहा हजार रुपये आणि गंठण आढळून आले. या ठिकाणी बसलेल्या महिलां शोध सोपान बोंपीलवार यांनी शिवदास विठ्ठल पेंटेवाड यांना संपर्क केला असता घाबरून गेलेल्या दोघी बहिणी धावा धाव करीत पर्स सापडत होत्या परंतु हि पर्स ओंकार फोटो च्या दुकानात असल्याचे सांगितले असता त्या दोघी बहिणी सह त्यांच्या नातेवाईकांनी दूकानला भेट दिली.

यावेळी फोटोग्राफर श्रीनिवास बोंपीलवार, पत्रकार दत्ता पुलवाड यांनी ति पर्स व त्यातील पैसे त्यांना परत करून आपला प्रामाणिकपणा दाखवला आहे. पर्स मिळाल्यानंतर दोघी बहिणींचि आनंद मावेनासा झाल्याचे पहावयास मिळाले त्या फोटोग्राफर दत्ता पूपलवाड, श्रीनिवास बोंपीलवार यांच्या प्रामाणिक पणाबद्दल यावेळी उपस्थित असलेले सरपंच मारोती वाडेकर, गजानन कदम पाटील,ग्रामसेवक नारायण काळे, सोपान बोंपीलवार, शिवदास विठ्ठल पेंटेवाड,आनंद रासमवाड, शिवाजी एटलेवाड, वैजनाथ एमजलवाड, राजीव एटलेवाड, यांनी कौतुक केले.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!