Monday, February 6, 2023
Home कंधार विर बाल दिवस दिनानिमित्त आयोजित वकृत्व व निबंध स्पर्धेत सुयश मिळालेल्या विद्यार्थ्यीनीचा सत्कार -NNL

विर बाल दिवस दिनानिमित्त आयोजित वकृत्व व निबंध स्पर्धेत सुयश मिळालेल्या विद्यार्थ्यीनीचा सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे| उस्माननगर येथील समता माध्यमिक व उच्च माध्यमिक विद्यालयातील दोन तर सम्राट अशोक प्राथमिक शाळेतील एका विद्यार्थ्यानीचा तालुका स्तरावर घेण्यात आलेल्या वकृत्व व निबंध स्पर्धेत घवघवीत सुयश मिळवून जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी पात्र ठरलेल्या विद्यार्थीनीचा शाल,श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आला.

नांदेड जिल्ह्याचे जिल्हाधिकारी अभिजित राउत व जिल्हा परिषदेच्या आदेशानुसार जिल्ह्यात विर बाल दिवस दिनानिमित्त वकृत्व व निबंध स्पर्धा केद्र स्तरांवर,व तालुका स्तरावर घेण्याचे आदेश दिले होते.तालुक्याचे गट शिक्षणाधिकारी बालाजी शिंदे ,शिक्षण विस्तार अधिकारी मेटकर , केंद प्रमुख जयवंतराव काळे,यांच्या मार्गदर्शनाखाली लहान व मोठ्या गटाची विभागणी करून सदरील स्पर्धेचे आयोजन केले होते.यामध्ये इ. ५ वी ते ८ वी. आणि इ.९ वी ते १२ वी असे दोन गटाची विभागणी केली होती.या स्पर्धैमध्ये तालुक्यातील अनेक शाळेतील विद्यार्थी स्पर्धकांनी सहभाग घेतला होता.

निबंध स्पर्धेत ५ वी ते ८ वी आणि ९ व १२ वी गटातून प्रथम रंजना राजेंद्र रायवाडे इ. ८ वी ( जि.प. प्रा.शाळा नारनाळी ) व्दितीय सानिका राजेश शिंदे इ. ७ वा ( जि.प.प्रा.शाळा दाताळा ) ,प्रथम ऐश्वर्या नामदेव घोरबांड इ. ९ वा. ( समता विद्यालय उस्माननगर ) ,व्दितीय श्रुती जनार्दन जाधव इ. १० वा ( स्व. राजीव गांधी विद्यालय बोळका ) यांची तर दुसऱ्या गटातील वकृत्व स्पर्धेत ५ वी ते ८ वी आणि ९ वी १२ वी या गटातून प्रथम शेख तैसिम नय्युम शेख इ.८ वी ( सम्राट अशोक प्राथमिक शाळा उस्माननगर ) व्दितीय प्रतीक्षा संग्राम मुसळे इ.७ वा ( श्री.शिवाजी विद्यालय कंधार )

प्रथम सानिका रविराज लोखंडे इ.११ वी. ( समता विद्यालय उस्माननगर) व्दितीय ऐश्वर्या नामदेव घोरबांड इ. ९ वा ( समता विद्यालय उस्माननगर ) यांनी आयोजित करण्यात आलेल्या तालुका स्तरावरील वकृत्व व निबंध स्पर्धेत सुयश मिळवून जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड झाल्याबद्दल उस्माननगर विभाग ग्रामीण मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने सभागृहात सत्कार करण्यात आला.यावेळी गणेश लोखंडे, माणिक भिसे ,प्रदीप देशमुख ,लक्ष्मण कांबळे , मुख्याध्यापक तथा मा उपसरपंच राहुल सोनसळे शेख शकील यांच्या सह अनेकांनी पुढील स्पर्धेसाठी शुभेच्छा दिल्या.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!