Monday, February 6, 2023
Home Uncategorized विद्यापीठीय परीक्षेत कु. कुंता पंडित दुधाटे हिस भूगोल विषयात सुवर्णपदक -NNL

विद्यापीठीय परीक्षेत कु. कुंता पंडित दुधाटे हिस भूगोल विषयात सुवर्णपदक -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर, नीळकंठ मदने| स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ, नांदेड अंतर्गत घेण्यात आलेल्या पदवी उन्हाळी परीक्षा 2022 या परीक्षेत श्री शारदा भवन एज्युकेशन सोसायटी, नांदेड संचलित शंकरराव चव्हाण महाविद्यालय, अर्धापूर येथील विद्यार्थिनी कु. कुंता पंडित दुधाटे हिस स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेड यांच्याकडून भूगोल विषयात सुवर्णपदक प्राप्त झाले आहे.

यामध्ये बी.ए. प्रथम, द्वितीय व तृतीय वर्षाचे भूगोल विषयाचे गुण एकत्रित केले जातात व त्यातून प्रथम क्रमांक येणाऱ्यास सुवर्णपदक दिले जाते. विद्यापीठाने पदवी दीक्षांत समारंभामध्ये दिल्या जाणाऱ्या सुवर्णपदकाची यादी जाहीर केली असून त्यामध्ये दुधाटे यांना सुवर्णपदक पदक घोषित करण्यात आले.

तीच्या या घवघवीत यशाबद्दल संस्थेचे अध्यक्ष ना.अशोकराव चव्हाण,उपाध्यक्षा, माजी आमदार सौ.अमिताताई चव्हाण,सचिव,माजी मंत्री डी.पी.सावंत, सहसचिव उदयराव निंबाळकर, कोषाध्यक्ष प्राचार्य डॉ.रावसाहेब शेंदारकर, कार्यकारिणी सदस्य मा.नरेंद्र चव्हाण,प्राचार्य डॉ.के.के.पाटील, भूगोल विभागाचे प्रा.डॉ.एस.जी. बिराजदार, डाॅ.परमेश्वर पौळ,डाॅ.बालाजी आव्हाड व आदींनी अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!