Thursday, February 2, 2023
Home Uncategorized कांजाळा सरपंच शामसुंदर लोहकरे यांचे खा.चिखलीकराकडुन स्वागत – NNL

कांजाळा सरपंच शामसुंदर लोहकरे यांचे खा.चिखलीकराकडुन स्वागत – NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। लोहा तालुक्यातील ग्रामपंचायत कांजाळा येथील नवनिर्वाचित थेट सरपंच शामसुंदर माधवराव लोहकरे यांची निवड झाल्यानंतर खासदार प्रतापराव पाटील चिखलीकर यांच्या निवासस्थानी सत्कार करून शुभेच्छा देण्यात आल्या.

कांजाळा येथील ग्रामपंचायत निवडणुकी मध्ये थेट जनतेतुन सरपंच म्हणून गुरुकृपा युवा परिवर्तन ग्राम विकास पॅनल चे शामसुंदर माधवराव लोहकरे व गटाचे आठ सदस्य निवडून आल्यानंतर २५ डिसेंबर रोजी खासदार प्रतापराव पाटील चिखलीकर यांच्या निवासस्थानी भव्य सत्कार करण्यात आला.

यावेळी माजी पंचायत समिती प्रतिनिधी शंकरराव पाटील ढगे, श्रीनिवास लोहकरे,संजय लोहकरे, तिरूपती पेंटे , ग्रामपंचायत सदस्य,शिवानंद भोंग , शिवानंद लोहकरे, कैलास गायकवाड,चंद्रकांत लोहकरे, मंहमद शेख,माधव आढाव कामाजी मरवाळे, यांच्या सह माधवराव लोहकरे, संतोष लोहकरे, भगवान सुताडे यांच्या सह गावकरी होते. यावेळी खासदार यांनी सरपंच व नवनिर्वाचित सदस्य यांच्या सत्कार करून शुभेच्छा दिल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!