Saturday, January 28, 2023
Home कंधार माळेगांव यात्रा महागात पडली; चोरट्यांनी २ लाख ३० हजार रुपयांचा ऐवज केला लंपास-NNL

माळेगांव यात्रा महागात पडली; चोरट्यांनी २ लाख ३० हजार रुपयांचा ऐवज केला लंपास-NNL

माळेगांव यात्रेला कुटुंब गेल्याचे संधी साधून कलंबर ( बु.) येथे चोरट्यांनी घर फोडले

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। नांदेड राज्यात प्रसिद्ध असलेल्या माळेगाव यात्रा दरम्यान चोरटे त्याचा फायदा उचलत असून यात्रेसाठी गेलेल्या कुटुंबाच्या घरावर डल्ला मारत आहेत. असाच एक प्रकार उस्माननगर येथून जवळच असलेल्या मौजे कलंबर ता.लोहा येथे घडला. यामध्ये येथील एक कुटुंब यात्रेला गेल्याची संधी साधून चोरट्यांनी २ लाख ३० हजार रुपये किमतीचा ऐवज लंपास केल्याची घटना २३ डिसेंबर रोजी घडली.

कलंबर येथील रहिवासी कारचालक अभिजित चंदेल हा घराला कुलूप लाऊन माळेगाव यात्रेला गेला होता. यावेळी घरी कोणी नसल्याची संधी साधून चोरट्यांनी २३ डिसेंबर रोजी रात्री घराच्या खिडकीचा कोंडा तोडून आतमध्ये प्रवेश केला. यावेळी बेडरूममधील लोखंडी कपाटाचे कुलूप तोडून त्यातील नगदी १ लाख ८० हजार रुपये व सोन्याचे मिनी गंठण असा एकूण २ लाख ३० हजार रुपये किमतीचा ऐवज चोरून नेला. याप्रकरणी उस्माननगर पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!