Monday, February 6, 2023
Home Uncategorized मुख्यमंत्री वैद्यकीय मदत कक्षाचे महाराष्ट्राचे अध्यक्ष मंगेश दादा चिवटे यांनी कामेवार कुटुंबीयांचे केले सांत्वन -NNL

मुख्यमंत्री वैद्यकीय मदत कक्षाचे महाराष्ट्राचे अध्यक्ष मंगेश दादा चिवटे यांनी कामेवार कुटुंबीयांचे केले सांत्वन -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर,निळकंठ मदने| मुख्यमंत्री मदत कक्षाचे महाराष्ट्राचे अध्यक्ष मंगेश चिवटे यांनी शनिवारी या विभागाचे जिल्हाध्यक्ष कै.सुभाषीश कामेवार यांच्या हद्यविकाराच्या झटक्याने अचानक निधनानंतर शनिवारी मालेगाव येथे भेट देऊन कामेवार कुटुंबीयांचे सांत्वन केले.

वैद्यकीय शिवसेना मदत समीतीचे जिल्हाध्यक्ष तथा सामाजिक कार्यकर्ते सुभाषीश कामेवार यांचे गूरुवारी ह्दय विकारांच्या झटक्याने निधन झाले. त्यांच्या कुटुंबीयांचे सांत्वन करण्यासाठी मुख्यमंत्री वैद्यकीय मदत कक्षाचे अध्यक्ष मंगेश चिवटे, नांदेड उत्तरचे आमदार बालाजी कल्याणकर, माजी जिल्हा परिषद सदस्य नागोराव इंगोले, प्रल्हाद इंगोले, संजय इंगोले,कृष्णा इंगोले,प्रा.शरद वाघमारे, विवेक चिंचडवाड,हिरामण वाघमारे,नागोराव वाघमारे, सचिन इंगोले,देवीदास डाकूलगे,सुभाषिश कामेवार मित्र परिवार उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!