Thursday, February 2, 2023
Home Uncategorized वन कामगार कर्मचारी संघटनेच्या फलकाचे अनावरण -NNL

वन कामगार कर्मचारी संघटनेच्या फलकाचे अनावरण -NNL

नवनिर्वाचित सरपंच दीपक केंद्रे यांच्यासह सदस्यांचा सन्मान चिन्ह देऊन सत्कार

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। सीटू संलग्न नांदेड जिल्हा मजदूर युनियन च्या वन कामगार कर्मचारी संघटनेच्या नाम फलकाचे अनावरण दि.२६ डिसेंबर रोजी मौजे वझरा येथील डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर रोप वाटीका येथे किसान सभेचे राज्याचे नेते कॉ. किसन गुजर आणि जेष्ठ कामगार नेते कॉ.विजय गाभणे यांच्या हस्ते करण्यात आले.

सदरील कार्यक्रमात सीटूचे हितचिंतक तथा गट ग्रामपंचायत वझरा – अजनीचे नव निर्वाचित सरपंच श्री दिपक केंद्रे आणि सुखदेव रनमले यांच्यासह नवनिर्वाचित सदस्यांना सन्मान चिन्ह देऊन सत्कार करण्यात आला.यावेळी किसान सभेचे जिल्हा अध्यक्ष कॉ.शंकर सिडाम आणि सीटूचे जिल्हा जनरल सेक्रेटरी कॉ.गंगाधर गायकवाड यांनी मनोगत व्यक्त केले.

यावेळी वन कामगार कर्मचारी संघटनेचे स्थानिक समितीचे अध्यक्ष कॉ. नीलकंठ (माऊली) जाधव,सचिव कॉ.मधुकर राठोड,उपाध्यक्षा कॉ.सजूबाई राठोड,सहसचिव कॉ.शकीला बी शेख ईनुस,कॉ.शकुंतला कौठेकर, कोषाध्यक्ष कॉ. डिगांबर टेंबरे, संघटक कॉ. भीमराव सिडाम, कॉ.दिलीप पाईकराव, कॉ.माधव धुप्पे, कॉ. गजानन पिसलवार, साईनाथ टेंबरे आदींची उपस्थिती होती.

कार्यक्रम यशस्वी करण्यासाठी वझरा गावठाण कृती समितीचे कार्याध्यक्ष कॉ.बाबू दोहीले, कोषाध्यक्ष कॉ.सुनील चांदेकर,कॉ.तुकाराम चांदेकर पेंटर, वसंत चव्हाण अ.भा.जनवादी महिला संघटनेच्या अध्यक्षा कॉ. लता गायकवाड, कॉ.प्रयागबाई लोखंडे,कॉ.इंदिराबाई टेंबरे, जीवन दरोडे,आदींनी प्रयत्न केले. यावेळी अनेक कार्यकर्त्यांनी सीटू मध्ये जाहीर प्रवेश केला असून त्यांचे स्वागत कॉ.गाभणे यांनी केले.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!