Saturday, January 28, 2023
Home कंधार 28 डिसेंबर चे सर्व कार्यक्रम रद्द; वाढदिवस साजरा करणार नाही – मा.आमदार गुरुनाथराव कुरुडे -NNL

28 डिसेंबर चे सर्व कार्यक्रम रद्द; वाढदिवस साजरा करणार नाही – मा.आमदार गुरुनाथराव कुरुडे -NNL

by nandednewslive
0 comment

कंधार, सचिन मोरे। शेतकरी कामगार पक्षाचे ज्येष्ठ नेते माजी खासदार डॉ.केशवरावजी धोंडगे ते गेल्या काही दिवसापासून आजारी असून त्यांच्यावर औरंगाबाद येथे उपचार सुरू असल्याने यावर्षी 28 डिसेंबर रोजी माझ्या वाढदिवसानिमित्त होणारे सर्व कार्यक्रम मी पूर्णतः रद्द केले. असल्याचे आव्हान माजी आमदार गुरुनाथराव कुरुडे यांनी प्रसिद्ध पत्रकाव्दारे केले आहे.

श्री शिवाजी मोफत एज्युकेशन सोसायटी कंधार चे सचिव माजी आमदार भाई गुरुनाथराव कुरुडे यांचा 28 डिसेंबर रोजी वाढदिवस असून लोहा-कंधार विधानसभा मतदारसंघात हा वाढदिवस विविध उपक्रमाद्वारे दरवर्षी मोठ्या प्रमाणात साजरा करण्यात येतो.पण काही दिवसापासून शेकपाचे ज्येष्ठ नेते डॉ.केशवराव धोंडगे यांच्या प्रकृतीमुळे कुरुडे यांच्या वाढदिवसानिमित्त होणारे सर्व कार्यक्रम रद्द करण्यात आले आहेत.

माझे सर्व मित्र सहकारी कार्यकर्ते श्री शिवाजी मोफत एज्युकेशन सोसायटीचे सर्व प्राचार्य प्राध्यापक व शिक्षक व शिक्षकत्तर बंधू-बहिणीने आपण प्रत्यक्ष माझ्या वाढदिवसानिमित्यांने मला शुभेच्छा देण्यासाठी माझ्या घरी कोणीही भेटीस येऊ नये फोनवरून तथा सोशल मीडिया वरून शुभेच्छा द्याव्यात मी आज पर्यंत आपल्या सदिच्छा मुळेच टिकून आहे.अशाच सदिच्छा व शुभेच्छा माझ्या पाठीशी असाव्यात असे नम्र आवाहन कुरुडे यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!