Tuesday, February 7, 2023
Home भोकर भोकर पोलिसांची धाडसी कारवाई किनी येथील दोन राज्याच्या सीमेवरील जुगार अड्डा केला उध्वस्त -NNL

भोकर पोलिसांची धाडसी कारवाई किनी येथील दोन राज्याच्या सीमेवरील जुगार अड्डा केला उध्वस्त -NNL

१७ जुगारी, रोख १ लाख रुपये व एकूण १५ लाख ८२ हजाराचा मुद्देमाल केला जप्त

by nandednewslive
0 comment

भोकर, गंगाधर पडवळे। महाराष्ट्र तेलंगणा सीमेलगीतच्या किनी तालुका भोकर गावशिवाराततील एका बंद राईस मिल मध्ये सुरु असलेल्या जुगार अद्द्यावर दि.२७ डिसेंबर २०२२ रोजी भोकर पोलिसांनी छापा टाकून तो जुगार अड्डा उद्धवस्त केला असून या धाडसी कारवाईत १७ जुगारी रोख १ लाख रुपये १६ किमती मोबाईल ७ दूचाकी १ चारचाकी व जुगार साहित्य असा एकूण १५ लाख ८२हजार ७७० रुपयाचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला आहे.

तेलगांना महाराष्ट्र राज्यसीमे लगत असलेल्या मौजे किनी तालुका भोकर शिवरात एक अंतराराज्य बंद असलेल्या लक्ष्मी नृसिंम्हा राईस मिल मध्ये जुगार अड्डा सुरु असल्याची गोपनीय माहिती भोकर पोलिसांना मिळाल्यावरून पोलीस निरीक्षक विकास पाटील यांनी पो.उप.नि.दिगंबर पाटील, अनिल कांबळे, सहाय्यक पोलीस उपनिरीक्षक प्रल्हाद बाचेवाड, पोलीस कॉन्स्टेबल ज्ञानेश्वर सरोदे, चंद्रकांत आर्किलवाड, सय्यद मोईन, विकास राठोड, प्रकाश वावळे, महिला पोलीस नाईक सिमा वच्छेवार यासह आदी पोलीस कर्मचारी सोबत घेऊन दि.२७ डिसेंबर २०२२ रोजी दुपारी ०३:३० वाजताच्या दरम्यान उपरोक्त बंद राईस मिल मध्ये सुरु असलेल्या जुगार अड्डयावर सापळा रचून छापा टाकला. यावेळी तेलंगाणा व महाराष्ट्र राज्यातील काही उच्चभ्रू लोक पत्यांचाजुगार खेळतांना मिळून आले.त्या जुगाऱ्यांना ताब्यात घेत पोलीस निरीक्षक विकास पाटील व पोलीस कर्मचाऱ्यांनी हा जुगार अड्डा उध्वस्त केला. असून जुगार खेळणाऱ्या त्या जुगाऱ्यांकडून रोख १ लाख रुपये, व उपरोक्त उल्लेखीत एकूण १५ लाख ८२हजार ७७० रुपयाचा मुद्देमाल जप्त केला.

त्या जुगार्यांना भोकर पोलीस ठाण्यात आणून चौकशी केली असता त्या जुगार अड्डा चालवणाऱ्याचे नाव संजीव रेड्डी रा. किनी ता. भोकर असल्याची माहिती समोर आली असून ताब्यात घेतलेल्या अन्य १६जुगाऱ्यांची नावे पुढील प्रमाणे आहेत.१)संतोष खलशे रा. दहेगाव २)गणेश कदम रा. निघवा ३)श्रीनिवास जाधव रा. रंजणी ४)राजकुमार बालिजापल्ली ५) आनंद राठोड रा. डोडरणातांडा ६)देवाला अंकाम रा. भोशी ७)मल्लेश नारडे रा. कुबेर ८)बालाजी घोसालवाड रा. बोळासा ९)विठ्ठल गोपवाड रा. गोडसरा १०)देविदास येनकुसाब रा. निघवा ११)गजराज पळसे रा. पळशी १२)सत्यनारायण शिंदे रा. दहेगाव १३)सुरेश ठाकूर रा. पळशी वरील सार्वजन तालुका मुधोळ जिल्हा निर्मल तेलंगणा राज्य व १)श्रीनिवास कदम रा. लगळूद २)गोविंद जाधव रा. महागांव ३)दिलीप जाधव रा. लगळूद वरील तिघे तालुका भोकर जिल्हा नांदेड येथील आल्याचे समजले.

banner

तसेच सरकार पक्षा तर्फे पोलीस उपनिरीक्षक दिंगंबर पाटील यांच्या फिर्यादीवरून जुगार अड्डा चालवीणाऱ्या बंद राईस मिल मालकासह उपरोक्त एकूण १७ जुगाऱ्या विरुद्ध मुंबई पोलीस जुगार कायदा प्रमाणे भोकर पोलिसात गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पो. नि. विकास पाटील यांच्या मार्गदर्शनाखाली पुढील अधिक तपास सुरु आहे.तेलंगणा महाराष्ट्र राज्य सीमे लगत असलेल्या गावातील हा जुगार अड्डा भोकर पोलिसांनी उध्वस्त केल्याने जुगारीत एकच खळबळ उडाली असून छापा टाकते वेळी काही जुगारिंनी पळ काढला आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!