Sunday, January 29, 2023
Home नायगाव रातोळीत सातव्या शिवनाम सप्ताहाची उत्साहात सुरुवात -NNL

रातोळीत सातव्या शिवनाम सप्ताहाची उत्साहात सुरुवात -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रारामप्रसाद चन्‍नावार। रातोळी ता.नायगांव येथे सातव्या सर्व धर्मिय अखंड शिवनाम सप्ताहाची सुरूवात मोठ्या भक्तिभावाने करण्यात आली.मन्याड नदीच्या काठावर वसलेले इच्छापूर्ती महादेव मंदिरात हा सप्ताह साजरा होणार असल्याची माहिती गावकऱ्यांनी दिली.

राष्ट्रसंत डॉ सदगुरू शिवलिंग शिवाचार्य महाराज अहमदपूरकर यांच्या कृपा आशिर्वादाने तर ष.ब्र.ष सद्गुरू सिध्दयाळ शिवाचार्य महाराज बेटमोगरा, ष.ब्र.ष. डॉ.विरूपाक्ष शिवाचार्य महाराज मुखेडकर यांच्या उपस्थितीत दि.२८ डिसेंबर २०२२ ते ४ जानेवारी २०२३ दरम्यान विविध धार्मिक कार्यक्रमाने नामयज्ञ सोहळा संपन्न होणार आहे.दरम्यान दररोज पहाटे शिवपाठ, सकाळी सामुदायिक परमरहस्य पारायण सोहळा, प्रवचन, दुपारी गाथा भजन, सायंकाळी रिंगण शिवपाठ, रात्री दररोज शिवकीर्तन, प्रसाद व शिव जागर असे नित्य उपक्रम सुरू राहणार आहेत.

यात कीर्तन सेवा शि.भ.प.स्वातीताई दापकेकर, राजेश्वर महाराज लाळीकर, वर्षाताई कुमार स्वामी, चंद्रकांत अमलापुरे, बालाजी पाटील येरूळकर, मन्मथ डांगे गुरूजी, विकास भुरे, विश्वंभर बडुरे, शिवराज नावंदे गुरूजी यांची होणार आहे.गायणाचार्य अशोक पाटील उच्चेकर,शिवसांब महाराज, गणेश थोटे, लक्ष्मीबाई लिंबुर, कौशल्य मलकापूर, व्यंकटराव तांबोळी, राजेश्वर महाराज कोंडलवाडी यांच्या सह नंदगाव, सलगरा,कर्णा,कार्ला,रातोळी येथील महिला पुरुष भजनी मंडळी उपस्थित राहणार आहेत.या कार्यक्रमांचा लाभ घेण्याचे आवाहन धोंडीबा नागठाणे गुरूजी यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!