Saturday, January 28, 2023
Home माहूर चेअरमन पदी माधव शेळके व व्हाईस चेअरमन पदी दत्तराव मोहीते यांची बिनविरोध निवड -NNL

चेअरमन पदी माधव शेळके व व्हाईस चेअरमन पदी दत्तराव मोहीते यांची बिनविरोध निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

माहूर, राज ठाकूर। आदिवासी विविध कार्यकारी सहकारी संस्था मर्यादित वानोळा अंतर्गत नऊ गावाचा समाविष्ट असलेल्या सोसायटीच्या संचालक मंडळाची पंचवार्षिक निवडणूक बुधवारी माहूर तालुका उपनिबंधक सहकारी संस्थाच्या कार्यालयात संपन्न होऊन चेअरमन पदी माधव शेळके व व्हाईस चेअरमन पदी दत्तराव मोहिते यांची सर्वानुमते बिनविरोध निवड करण्यात आली.

दि. 28 डिसेंबर रोजी आदिवासी विविध कार्यकारी सहकारी संस्था वानोळा या सोसायटीची चेअरमन व व्हाईस चेअरमन पदाची निवडणूक निवडणूक निर्वाचन अधिकारी सौ. वैशालीताई नगराळे यांच्या अध्यक्षतेखाली व सचिव डी. एम. गिरी यांच्या प्रमुख उपस्थितीत संपन्न होऊन चेअरमन पदी माधव शेळके तर व्हाईस चेअरमन पदी दत्तराव मोहिते यांची संचालकातून बिनविरोध निवड करण्यात आली.

यावेळी संचालक ज्योतिराम राठोड, बाबाराव तोडसाम, तारासिंग चव्हाण ,गौतम महामुने, वसंत कुडुमते ,वल्लभदास पवार ,तुकाराम मडावी ,यादव तिळेवाड, श्रीमती सुगंधाबाई मडावी ,पुंजीबाई कुडमते, यांची उपस्थिती होती. सदर संस्थेत वानोळा, पानोळा ,पाचुंदा, मेंडकी ,मुंगशी, रामपूर, अजनी ,से.फ. वझरा, व मांडवा या गावाचा समावेश आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!