Sunday, January 29, 2023
Home Uncategorized राज्यातील पोलीस पाटलांच्या प्रलंबित मागण्यांसंदर्भात लवकरच निर्णय – उप मुख्यमंत्री फडणवीस यांचे आश्वासन -NNL

राज्यातील पोलीस पाटलांच्या प्रलंबित मागण्यांसंदर्भात लवकरच निर्णय – उप मुख्यमंत्री फडणवीस यांचे आश्वासन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। राज्यातील पोलीस पाटलांच्या विविध प्रलंबित असलेल्या मागण्यां संदर्भात लवकरच पोलीस पाटील कृती समितीच्या पदाधिकाऱ्यांसोबत बैठक घेवून निर्णय घेण्यात येईल, असे आश्वासन उप मुख्यमंत्री तथा गृहमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी राज्यातील पोलीस पाटील यांनी काढलेल्या नागपूर हिवाळी अधिवेशन प्रसंगी दिली.

महाराष्ट्रातील पोलीस पाटलांच्या विविध प्रलंबित मागण्यां संदर्भात न्यू महाराष्ट्र राज्य गाव कामगार पोलीस पाटील संघटनेच्या ‘कृती’ समितीच्या वतीने २१ डिसेंबर रोजी नागपूर येथील हिवाळी अधिवेशनादरम्यान मोर्चा काढण्यात आला. या मोर्चातील शिष्टमंडळाकडून पोलीस पाटलांच्या विविध प्रलंबित मागण्यांचे निवेदन स्विकारून कृती समितीच्या पदाधिकाऱ्यांसोबत बोलताना राज्याचे उपमुख्यमंत्री तथा गृहमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी उपरोल्लेखित आश्वासन दिले, अशी माहिती राज्य अध्यक्ष पंढरीनाथ पाटील,उपाध्यक्ष तथा ‘राज्यपाल’ पुरस्कार प्राप्त पोलीस पाटील खंडेराव बकाल पाटील यांनी दिली.

नागपूर येथे हिवाळी अधिवेशनादरम्यान न्यू महाराष्ट्र राज्य गाव कामगार पोलीस पाटील संघटनेच्या वतीने काढण्यात आलेल्या मोर्चादरम्यान, नांदेडचे आ. मोहनराव हंबर्डे व हदगावचे आ. माधवराव पाटील जवळगावकर, आ. बालाजीराव कल्याणकर,व जिल्हायातील आमदार यांच्यासह महाराष्ट्रातील विविध राजकीय पक्षांच्या असंख्य आमदारांनी पाठिंबा दर्शविला असल्याची माहिती दिली. नागपूर येथे काढण्यात आलेल्या मोर्चात राज्यातील तब्बल १५ ते १६ हजार पोलीस पाटलांची उपस्थिती होती,ग्राम पोलीस पाटील अधिनियम १९६७ दुरुस्ती करणे बाबत,किमान वेतन कायदा नुसार आधारभुत मानधनात मिळावे, आर्थिक विकास महामंडळ स्थापना करावी, राज्यातील पोलीस पाटील रिक्त पदे भरण्यात यावी यासह अकरा मागण्यांचे निवेदन राज्याचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना देऊन लक्ष वेधण्यात आले.

विशेष महत्वाची बाब म्हणजे, महाराष्ट्र राज्यातील पोलीस पाटील संघटनेच्या विविध प्रलंबित मागण्यांसंदर्भात १० जानेवारी रोजी ‘कृती’ समितीच्या पदाधिकाऱ्यांसोबत बैठक घेवून निर्णय घेण्यात येईल,असे आश्वासन महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री तथा गृहमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी दिली .

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!