Thursday, February 2, 2023
Home पुणे पर्यावरण पत्रकारिता फेलोशिप २०२३ साठी अर्ज करण्याचे आवाहन -NNL

पर्यावरण पत्रकारिता फेलोशिप २०२३ साठी अर्ज करण्याचे आवाहन -NNL

by nandednewslive
0 comment

पुणे। पर्यावरण क्षेत्रात लिखाण करणाऱ्या पत्रकारांच्या प्रोत्साहनार्थ ‘तेर पोलिसी सेंटर या संस्थेतर्फे फेलोशिप देण्यात येणार असून त्यासाठी अर्ज मागविण्यात येत आहेत. तेर पोलिसी सेंटर च्या संचालक डॉ. विनीता आपटे यांनी पत्रकाद्वारे ही माहिती दिली.

‘तेर पोलिसी सेंटर तर्फे ‘पर्यावरणीय पत्रकारिता फेलोशिप’ देण्यात येते. या फेलोशिप चे हे दुसरे वर्ष आहे.अर्जदारांनी आपल्या अर्जाबरोबर वैयक्तिक माहिती जोडावी. तसेच प्रकाशित झालेल्या किमान ३ बातम्यांचे / लेखांचे नमुने किंवा दुरचित्रवाणी/यु ट्यूब चॅनेल वर काम करत असल्यास प्रसारित झालेले ३ व्हीडीओ पाठवावेत. तेर पोलिसी सेंटर व बाह्य तज्ज्ञ परीक्षकामार्फत अर्जाचे मूल्यमापन केले जाईल. निवडलेल्या व्यक्तीला दहा हजार रुपये फेलोशिप रक्कम देण्यात येईल.

फेलोशिप साठी अर्ज करण्याची शेवटची तारिख ३१ जानेवारी २०२३ ही असून अर्जदार पत्रकारिता क्षेत्रात काम करणारी महाराष्ट्रातील रहिवासी व्यक्ती असावी, अर्जासाठी भाषेचे बंधन नाही, असेही संस्थेतर्फे कळविण्यात आले आहे.नोंदणीसाठी खालील लिंकवरील गुगल फॉर्म भरा.

https://docs.google.com/forms/d/1flMJDf_I77ml9sVq2msZzsi2oaoRJttcdohjQuFfPxI/edit?pli=1 अधिक माहिती www.terrepolicycentre.com या संकेतस्थळावर देण्यात आली आहे.

banner

तेर पोलिसी सेंटर ही एक विना नफा या तत्वावर पर्यावरण संवर्धन क्षेत्रात काम करणारी स्वयंसेवी संस्था आहे. जी पर्यावरणाच्या शाश्वततेसाठी काम करते, तसेच वेगवेगळ्या माध्यमातून पर्यावरणीय क्षेत्रात काम करणाऱ्यांना प्रोत्साहन देते. याच धर्तीवर पर्यावरणसंबंधी लिखाण करणाऱ्या पत्रकारांकडून पर्यावरण पत्रकारिता शिष्यवृत्ती २०२३ साठी अर्ज मागवण्यात येत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!