Tuesday, February 7, 2023
Home कंधार कंधार येथे अखंड हरिनाम सप्ताह व भागवत कथा ज्ञानयज्ञचे अयोजन – NNL

कंधार येथे अखंड हरिनाम सप्ताह व भागवत कथा ज्ञानयज्ञचे अयोजन – NNL

by nandednewslive
0 comment

कंधार, सचिन मोरे| कंधार तालुक्यातील श्री क्षेत्र भगवानगड कंधार येथे प्रति वर्षाप्रमाणे याही वर्षी मि.पौ.शु ९ शके १९४४ पासून अखंड हरिनाम सप्ताह व श्री संत भगवान बाबा पुण्यतिथी निमित्त अखंड हरिनाम सप्ताह व भागवत कथा ज्ञानयज्ञ ३१ डिसेंबर रोज शनिवार पासून प्रारंभ होत.असून ७ जानेवारी २०२३ रोजी मंगळवारी काल्याच्या कीर्तनानंतर महाप्रसादाने या ज्ञानयज्ञाची सांगता होणार आहे.

कंधार- लोहा तालूक्यातील पंचक्रोशीतील भाविकांनी याचा लाभ घ्यावा असे आवाहन श्री क्षेत्र भगवानगड कंधार-लोहा ता कंधार वतीने प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे करण्यात आले आहे.या सप्ताहातील दैनंदिन कार्यक्रमाची रूपरेषा पुढील प्रमाणे आहे.पहाटे ४ ते ६ काकड भजन. सकाळी ६ ते ९ ज्ञानेश्वरी पारायण. सकाळी १० ते १२ गाथा भजन . दुपारी १ते४ भागवत कथा. सायंकाळी ५ ते ६ हरिपाठ तसेच रात्री ८ ते १० किर्तन होणार आहे.

ज्ञानयज्ञ भागवत कथाकार ह.भ.प.माधव महाराज केंद्रे माळाकोळी रात्री ८ ते १० किर्तनकार म्हणून ह.भ.प गोपीनाथ महाराज केंद्रे आनंदवाडी ह.भ.प माधव महाराज देवकत्ते घागरदरा ह.भ.प नारायण महाराज शास्त्री पळसवाडी ह.भ.प भरत महाराज जोगी विनोदाचार्य ह.भ.प देविदास महाराज गिते चोंडीकर ह.भ.प गणेश महाराज गुट्टे आळंदी ह.भ.प मनोहर महाराज आळंदी काल्याचे किर्तनकार कार ह.भ.प वैराग्यमूर्ती प्रभाकर महाराज झोलकर यांची उपस्थिती राहणार आहे.

या सप्ताहात कंधार- लोहा तालुक्यातील पंचक्रोशितील भजनी मंडळ उपस्थित राहणार आहेत. या कार्यक्रमाचा लाभ मोठ्या संख्येने घ्यावा असे आव्हान संयोजन समिती भगवानगड कंधार यांच्या वतीने करण्यात आले आहे.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!