Thursday, February 2, 2023
Home भोकर चिमुकलीच्या उपचारासाठी…ओबीसी समन्वय समिती कडून आर्थिक मदत -NNL

चिमुकलीच्या उपचारासाठी…ओबीसी समन्वय समिती कडून आर्थिक मदत -NNL

by nandednewslive
0 comment

भोकर। तालुक्यातील सोनारी येथील एका सहा महिन्यांच्या चिमुकलीवर मुंबई येथे शस्त्रक्रिया करण्यात येणार असून यासाठी ओबीसी समन्वय समिती कडून १५ हजाराची मदत तिचे वडील माधव अमेटवाड यांना देण्यात आली.

ओबीसी समन्वय समिती ची बैठक ओबीसी कार्यालय येथे पार पडली. या बैठकीत ओबीसी समाजातील विविध प्रश्नांवर चर्चा करून १ जानेवारी १८४८ साली महात्मा फुले व सावित्रीबाई फुले यांनी पुण्यात भिडे वाड्यात पहिली मुलींची शाळा सुरु केली असल्याने ओबीसी समन्वय समिती भोकर कार्यालयात अभिवादन करण्यात आले. सोबतच सामाजिक भावनेतून सोनारी येथील एका सहा महिन्यांच्या चिमुकलीवर मुंबई येथे शस्त्रक्रिया करण्यात येणार असल्याने तिच्या उपचारासाठी १५ हजार ची मदत करण्यात आली.

यावेळी ओबीसी नेते नामदेव आयलवाड, बालाजी तुमवाड, विठ्ठल फुलारी, माधव अमृतवाड, सुरेश बिल्लेवाड, संदीप गौड, मारोती अंगरवार, जगन बुटनवाड, आदिनाथ चिंताकुटे, संतोष अनेराये, ॲड. परमेश्वर पांचाळ, ॲड शेखर कुंटे, अंबादास आटपलवाड, मोहन राठोड, पंडित तोटावाड, राम बोरोड, संतोष आलेवाड, साई केंचे, मुंडसे यांची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!