Sunday, June 4, 2023
Home Uncategorized सिडको-हडको शिवसेनेच्या शहरप्रमुखपदी जितू सिंघ टाक -NNL

सिडको-हडको शिवसेनेच्या शहरप्रमुखपदी जितू सिंघ टाक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्या आदेशाने व नांदेड जिल्हा संपर्कप्रमुख बबनराव थोरात, माजी खासदार सुभाष वानखेडे यांच्या मार्गदर्शनाखाली शिवसेना (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) सिडको हडको शिवसेनेच्या शहरप्रमुखपदी अजित सिंघ उर्फ जितूसिंघ टाक यांची निवड करण्यात आली आहे. सदरील निवड सह संपर्कप्रमुख भुजंग पाटील, प्रकाश मारावार, मनोजराज भंडारी, शिवसेना जिल्हाप्रमुख माधव पावडे, बबन बारसे, महानगरप्रमुख पप्पू जाधव यांच्या उपस्थितीत करण्यात आली.

हिंदुहृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांच्या विचारातील शिवसेनेला पुन्हा एकदा गतवैभव मिळवून देण्यासाठी नांदेड जिल्ह्यात शिवसेना अधिक भक्कम करण्याच्या अनुषंगाने नवनियुक्त जिल्हाप्रमुख दक्षिण दता पाटील कोकाटे,माधव पावडे आणि बबन बारसे यांच्या नेतत्वाखाली संघटनात्मक बांधणी सुरू आहे.

या निवडीबद्दल संपर्क प्रमुख भुंजगराव पाटील डक,प्रकाश मारावार, जिल्हा प्रमुख बबनराव बारसे,शहर प्रमुख पप्पु जाधव,वाहतूक सेना जिल्हा प्रमुख ब्रिज लाल भगवे, माजी शहरप्रमुख निवृत्ती जिंकलवाड, कृष्णा पांचाळ,संदिप जिल्हेवाड, नेताजी भोसले, बळवंत तेलंग, महिला आघाडीच्या निकिता शहापुरवाड, सतिश खैरे,दिपक देशपांडे,साहेबराव मामीलवाड, संजय काळे, विष्णु कदम, यांनी सत्कार करून शुभेच्छा दिल्या तर आजी माजी पदाधिकारी यांनी नियुक्ती बद्दल अभिनंदन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!