Tuesday, February 7, 2023
Home खास न्यूज हिमायतनगर ते कोसाई रेल्वेमार्गावर रेल्वेची विद्युत चाचणी संपन्न-NNL

हिमायतनगर ते कोसाई रेल्वेमार्गावर रेल्वेची विद्युत चाचणी संपन्न-NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। हिमायतनगर ते कोसाई रेल्वेमार्गावर विद्युतीकरण पुर्ण झाले असून 82 किलो मीटर सदर रेल्वेमार्गावर गुरूवार दि. 29 सायंकाळी सात वाजता हिमायतनगर ते कोसाई एका विशेष रेल्वेने चाचणी करण्यात आली आहे.

मुदखेड ते अदिलाबाद रेल्वेमार्गावर विद्युतीकरण अंतिम ठप्पात असून हिमायतनगर ते कोसाई हे रेल्वेमार्गावरील विद्युतीकरण काम पूर्ण झाले आहे. सदर मार्गावर काही तांत्रिक आडचनी आहे काय? म्हणून सिकंदराबाद व नांदेड येथील विशेष पथकांने विद्युत रेल्वेने चाचणी पार पाडली आहे. ह्या पथकाचे नेतृत्व सिकंदराबाद डिव्हिजन चे प्रिन्सिपल ऑफ चिफ ईलेक्ट्रकल अभियंता पि. डी मिश्रा यांनी केले ह्यावेळी त्यांच्यासोबत जवळपास शंभर टेक्निकल स्टॉप सोबत होता.

येण्यार्या मार्च महिन्यात पुढील चाचणी हि हिमायतनगर ते मुदखेड रेल्वेमार्गावर करण्यात येणार असून पुढे सदर मार्गावर विद्युत रेल्वे धावण्याचा मार्ग मोकळा होणार आहे असे मिश्रा यांनी प्रजावानीशी शी बोलताना मिश्रा यांनी सांगीतले. मुदखेड ते अदिलाबाद रेल्वेमार्गावर विद्युतीकरण झाल्याने रेल्वे प्रवाशांकडून समाधान व्यक्त केल्या जात आहे.

सदर मार्गावर प्रवाशांची संख्या लक्षणीय असून मात्र सुविधांचा अभाव आहे. या बाबींकडे रेल्ल्वे विभागांच्या वरिष्प्ठांनी लक्ष घालून इतर सोयी सुविधा उपलब्ध करून देण्यात यावे. व तसेच आता विद्युतीकरण पुर्ण झाले असून आता रेरेल्वे पटरीचे दुहेरीकरणाचे काम वेगाने पूर्ण करावे. आसी मागणी रेल्वे प्रवाश्याकडून केली जात आहे.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!