Monday, March 27, 2023
Home Uncategorized अर्धापूर क्रिकेट स्पर्धेचे उद्घाटन -NNL

अर्धापूर क्रिकेट स्पर्धेचे उद्घाटन -NNL

by nandednewslive
0 comment
अर्धापूर। शहरात राॅयल चॅलेंज क्रिकेट क्लबच्या वतीने  स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले.
यावेळी पोलीस उपनिरीक्षक कपील आगलावे, नगराध्यक्ष छत्रपती कानोडे,माजी नगराध्यक्ष शेख लायक, नगरसेवक प्रवीण देशमुख, राजेश्वर शेटे, गटनेते बाबूराव लंगडे,व्यंकटी राऊत, डॉ विशाल लंगडे,मुख्तेदरखान पठाण, शहबाज बेग, गाजी काजी, प्रल्हाद माटे,बालाजी गंधनवाड,ॠतुराज देशमुख,ॠषिकेश जयस्वाल,बाळू गोरे यांच्यासह आदिंची उपस्थिती होती

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!