Monday, March 27, 2023
Home Uncategorized नावामनपाचा सिडको क्षेत्रीय कार्यालयची ३१ डिसेंबर रोजी एक कोटी ३८ लाख वसुली -NNL

नावामनपाचा सिडको क्षेत्रीय कार्यालयची ३१ डिसेंबर रोजी एक कोटी ३८ लाख वसुली -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिकेच्या सिडको क्षेत्रीय कार्यालय यांनी शास्ती माफी योजनेचा ३१ डिसेंबर २२ अखेराचा दिवशी एक कोटी ३८ लाख ५५९ रुपये ऐताहासिक विक्रमी वसुली केल्या बद्दल मनपा आयुक्त डॉ सुनिल लहाने व अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम यांनी सिडको क्षेत्रीय कार्यालय सहायक आयुक्त डॉ रईसौधदीन कर निरीक्षक, वसुली लिपीक यांच्ये अभिनंदन केले आहे.

नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिकेचे आयुक्त डॉ.सुनील लहाने व अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम ,निलेश सुंकेवार उपायुक्त मूल्य निर्धारक व कर संकलन अधिकारी व अजितपालसिंग संधू नगरसचिव, यांच्या मार्गदर्शक यांच्या आदेशानुसार झोन क्रमांक 6सिडको कार्यालय अंतर्गत सहाय्यक आयुक्त डॉ.शेख राईसोदिन यांच्या आधी अधिनस्त पथकाने या मालमत्ता क्रमांक 4051002009 यांच्याकडे वसुलीसाठी गेले असताना एकूण थकबाकी 10856518 इतकी येणे बाकी होते, मालमत्ता धारक यांनी ३१ डिसेंबर अखेर शास्ती माफी योजना च्या लाभघेऊन एकूण रुपये 47 लाख 07 हजार 380रूपये धनादेश व्दारे कर निरीक्षक सुधीर सिंह बैस, सुदाम थोरात ,वसुली लिपीक मारुती सारंग ,मालू एनफळे यांनी वसुली केली आहे.

तर कार्यालय मध्ये दोन प्रभागातील विविध मालमत्ता धारकाकडे असलेली रक्कम १ कोटी १७ लाख १९ हजार, धनादेश पोटी ८१ लाख ४६ हजार, ७९२,पाणीकर ६ लाख ४४ हजार ३०७, आँनलाईन वसुली ४० हजार ३६०,जनरल वसुली ३५ हजार २००व नगदी भरणा केली असून एकुण एकुण एक कोटी ३८ लाख ५५९ अशी विक्रमी वसुली केली आहे. सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत वसुली साठी कार्यालय सहाय्यक आयुक्त डॉ रईसौधदीन, कार्यालय अधीक्षक विलास गजभारे,कर निरीक्षक सुधीर बैस, सुदाम थोरात व वसुली लिपीक हे परिश्रम घेत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!