Monday, March 27, 2023
Home Uncategorized प्रादेशिक परिवहन कार्यालयातर्फे तालुक्याच्या ठिकाणी मासिक शिबीर -NNL

प्रादेशिक परिवहन कार्यालयातर्फे तालुक्याच्या ठिकाणी मासिक शिबीर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। प्रादेशिक परिवहन कार्यालयातर्फे शिकाऊ व पक्के अनुज्ञप्तीसाठी जानेवारी ते मार्च 2023 मध्ये तालुका शिबिर कार्यालयाचे आयोजन करण्याचे नियोजन आहे.

या शिबिरासाठी जागा उपलब्धतेच्या अधीन राहून ऑनलाईन अपॉटमेंट प्रत्येक महिन्याच्या पहिल्या कामकाजाच्या दिवशी कार्यालयीन वेळेत सुरु करण्यात येईल. अपॉटमेंट घेतलेल्या सर्व अर्जदारांनी याबाबतची नोंद घ्यावी व शिबिर कार्यालयास उपस्थित राहावे, असे आवाहन प्रादेशिक परिवहन अधिकारी नांदेड यांनी कळविले आहे.

तालुकानिहाय शिबिराचे ठिकाण व दिनांक पुढीलप्रमाणे आहे. कंधार येथे 4 जानेवारी, 3 फेब्रुवारी, 3 मार्च 2023 तर किनवट येथे 6 जानेवारी, 6 फेब्रुवारी, 6 मार्च 2023 आहे. मुदखेड येथे 9 जानेवारी, 8 फेब्रुवारी, 8 मार्च 2023 रोजी आहे. हदगाव येथे 11 व 20 जानेवारी, 10 व 20 फेब्रुवारी, 10 व 20 मार्च 2023 रोजी आहे. धर्माबाद येथे  13 जानेवारी, 13 फेब्रुवारी, 13 मार्च 2023 रोजी आहे. तर हिमायतनगर येथे 27 जानेवारी, 24 फेब्रुवारी , 29 मार्च 2023 रोजी आहे. माहूर येथे 16 व 30 जानेवारी, 16 व 28 फेब्रुवारी, 16 व 30 मार्च 2023  रोजी आहे. यानुसार शिकाऊ व पक्क्या अनुज्ञप्तीसाठी तालुक्याच्या ठिकाणी मासिक शिबिराचे आयोजन करण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!