Wednesday, March 29, 2023
Home कंधार रामकिशन वारकड यांना ” जीवनगौरव” पुरस्कार -NNL

रामकिशन वारकड यांना ” जीवनगौरव” पुरस्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर। येथील सेवानिवृत्त मुख्याध्यापक शि.भ.प. रामकिशन मारोतराव वारकड गुरुजी यांना कै.भास्कर नागोराव पांडे-लाठकर यांच्या स्मृतिप्रीत्यर्थ जीवन गौरव पुरस्कार २०२२ या वर्षाचा जीवन गौरव पुरस्काराचे वितरण दि.३ जानेवारी मंगळवारी रोजी होणार आहे.

कै.नागोराव गणपतराव पांडे लाठकर वैद्यकीय ट्रस्ट, नांदेड व समता माध्यमिक व उच्च माध्यमिक विद्यालय उस्माननगर यांच्या संयुक्त विद्यमाने विविध कार्यक्रमांचे आयोजन करण्यात आले आहे.

समता विद्यालय उस्माननगर येथे दि.३ जानेवारी मंगळवारी सकाळी कै. नागोराव गणपतराव पांडे लाठकर व कै.आनंदीबाई नागोराव पांडे-लाठकर यांच्या स्मृतिप्रीत्यर्थ गरजू लाभार्थ्यांना, रुग्णांना आर्थिक सहाय्यक तसेच कै.भास्कर नागोराव पांडे-लाठकर यांच्या स्मृतिप्रीत्यर्थ जीवन गौरव पुरस्कार २०२२ या वर्षाचा जीवन गौरव पुरस्कार येथील सेवानिवृत्त मुख्याध्यापक तथा वीरशैव समाजातील ज्येष्ठ नागरिक श्री. रामकिशन मारोतराव वारकड गुरुजी यांना माजी मुख्याध्यापक श्री. श्यामसुंदरराव जहागीरदार यांच्या हस्ते देण्यात येणार आहे.तरी परिसरातील मित्र मंडळ व पाहूणे यांनी कार्यक्रमास उपस्थित राहावे असे संयोजक यांनी कळविले आहे

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!