Friday, March 31, 2023
Home Uncategorized विजय होकर्णे यांच्या सेवानिवृत्ती निमित्त निरोप समारंभ संपन्न -NNL

विजय होकर्णे यांच्या सेवानिवृत्ती निमित्त निरोप समारंभ संपन्न -NNL

जिल्हा माहिती कार्यालय व नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने गौरव

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। एखाद्या कर्मचाऱ्याला एकाच ठिकाणी आपली सेवा बजावण्याची संधी मिळणे हे क्वचित आढळते. विजय होकर्णे यांना छायाचित्रकार म्हणून जिल्हा माहिती कार्यालयात मिळालेली संधी ही त्यापैकीच एक आहे. आपली सेवा बजावतांना त्यांनी स्वत:ची वेगळी ओळख निर्माण करण्यात यश मिळविल्याचे प्रतिपादन ज्येष्ठ पत्रकार संजीव कुलकर्णी यांनी केले.

जिल्हा माहिती कार्यालय व नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकारसंघाच्या संयुक्त विद्यमाने आयोजित विजय होकर्णे यांच्या निरोप समारंभात ते बोलत होते. येथील शासकीय विश्रामगृहाच्या सभागृहात आयोजित करण्यात आलेल्या या छोटेखानी समारंभास जिल्हा माहिती अधिकारी विनोद रापतवार, नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गोवर्धन बियाणी, संपादक सर्वश्री महमद अब्दुल सत्तार, राम शेवडीकर, शंतनू डोईफोडे, संतोष पांडागळे, मुन्‍तजोबोद्यीन मुनिरोद्यीन, विजय होकर्णे, सौ. अरुणा होकर्णे आदी मान्यवर उपस्थित होते.  

यावेळी जिल्हा माहिती अधिकारी विनोद रापतवार, महमद अब्दुल सत्तार, राम शेवडीकर, शंतनू डोईफोडे,  संतोष पांडागळे, मुन्‍तजोबोद्यीन मुनिरोद्यीन, बापु दासरी, उमाकांत जोशी, ना. रा. जाधव, पवनसिंह बैस, सौ. अरुणा विजय होकर्णे यांनी आपल्या मनोगतातून शुभेच्छा दिल्या.

छायाचित्रकार विजय होकर्णे यांनी आपल्या सेवा कालावधीतील अनेक महत्वपूर्ण आठवणींना उजाळा देऊन आपल्या भावनांना वाट मोकळी करून दिली. नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गोवर्धन बियाणी यांनी उपस्थितांचे आभार व्यक्त करून होकर्णे यांच्या भावी वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या. जिल्हा माहिती कार्यालयातील सहकारी अलका पाटील, काशिनाथ आरेवार, अनिल चव्हाण, गंगाधर निरडे यांनी विजय होकर्णे यांना भेट वस्तु देऊन शुभेच्छा दिल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!