Monday, March 27, 2023
Home हदगाव आष्टीच्या शाळेत क्रांतीज्योती सावित्रीबाई फुले यांची जयंती उत्साहात साजरी -NNL

आष्टीच्या शाळेत क्रांतीज्योती सावित्रीबाई फुले यांची जयंती उत्साहात साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, गजानन जिदेवार। जिल्हा परिषद हायस्कूल आष्टी येथे क्रांतीज्योती सावित्रीबाई फुले यांची जयंती बालिका दिन म्हणून मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली.

सदर कार्यक्रमाचे अध्यक्ष डांगे मॅडम, उपाध्यक्ष गंगासागर मॅडम व प्रमुख पाहुणे मालती शिंदे या होत्या. मान्यवरांनी ज्ञानज्योती सावित्रीबाई फुले यांचे प्रतिमापूजन करून सावित्रीच्या वेशभूषेत आलेल्या विद्यार्थिनींचे स्वागत करण्यात आले. यानंतर विद्यार्थ्यांची भाषणे घेतली. सारिका कांडले, कल्याणी चव्हाण, गायत्री इंगोले, आकांक्षा ढोले, अनुराधा कऱ्हाळे, प्रतीक्षा वाघमारे, नागेश मेघा, दुर्गा शिंदे, सार्थक इंगोले, इ विद्यार्थी भाषणात सहभागी होते.

मालती शिंदे यांनी “मुलगी शिकली, प्रगती झाली” याचे महत्त्व पटवून सांगितले, गंगासागर मॅडम यांनी विद्यार्थ्यांना मोलाचे मार्गदर्शन केले, डांगे मॅडम यांनी अध्यक्षीय समारोप केला.आभार प्रदर्शन काकडे यानी केले, सूत्रसंचालन पांगरे सर यांनी केले. कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी झाम्बरे सर, भुरके सर, पवार सर यांनी मेहनत घेतली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!