Friday, March 31, 2023
Home भोकर ग्रामीण रुग्णालय भोकर येथे डॉ निळकंठ भोसीकर जिल्हा शल्यचिकित्सक नांदेड यांची भेट -NNL

ग्रामीण रुग्णालय भोकर येथे डॉ निळकंठ भोसीकर जिल्हा शल्यचिकित्सक नांदेड यांची भेट -NNL

by nandednewslive
0 comment

भोकर। ग्रामीण रुग्णालय भोकर जि.नांदेड येथे आज दि.३ जानेवारी २०२३ रोजी स.११ वाजता डॉ निळकंठ भोसीकर जिल्हा शल्यचिकित्सक नांदेड, सचिन कोत्ताकोंडवार यांनी भेट दिली.

ग्रामीण रुग्णालय भोकर येथील विविध विभागांना भेट देऊन पाहणी केली व सुचना दिल्या. पी एस ए प्लांट लवकरच कार्यान्वीत करण्याच्या सुचना केल्या. सर्व अधिकारी व कर्मचारी यांची बैठक घेऊन कामाचा आढावा घेतला व कामात सुधारणा करण्याच्या सुचना विभागांना दिल्या.

यावेळी डॉ अनंत चव्हाण वैद्यकीय अधिक्षक, डॉ बाळासाहेब बिऱ्हाडे, डॉ नितीन कळसकर, डॉ सागर रेड्डी, डॉ राजाराम कोळेकर, डॉ आर्शिया शेख, डॉ व्यंकटेश टाकळकर, डॉ अविनाश गुंडाळे, डॉ ज्योती संगेवार, डॉ अपर्णा जोशी, डॉ विजयालक्ष्मी किनीकर, डॉ. मुद्दशीर, डॉ थोरवट, सत्यजीत टिप्रेसवार, व्यंकटेश पुलकंठवार आरोग्य सहाय्यक, श्रीमती राजश्री ब्राम्हणे,जिजा भवरे,निलोफर पठाण, सविता ताटेवाड, प्रियंका बक्केवाड, छाया बोड्डेवाड अधिपरिचारिका, रोहिणी भटकर क्ष-किरण वैज्ञानिक अधिकारी, गंगामोहन शिंदे, मल्हार मोरे, संदिप ठाकूर, गिरी रावलोड औषध निर्माण अधिकारी,

बालाजी चांडोळकर, अत्रिनंदन पांचाळ, मनोज पांचाळ प्रयोगशाळा वैज्ञानिक अधिकारी, जाहेद अलि, साबेर पाशा लिपिक, पांडुरंग तम्मलवाड, नामदेव कंधारे आरोग्य कर्मचारी, श्रीमती सरस्वती दिवटे, मुक्ता गुट्टे, रेणुका भिसे, भालेराव, सुरेश डुम्मलवाड, काळे, ठाकूर, वाठोरे, सोहेल, बाबुमिया, सेवक आदी अधिकारी व कर्मचारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!