Monday, March 27, 2023
Home हदगाव नवीन नळ योजनेच्या पाईपलाईनचे काम अतिशय निकृष्ट दर्जाचे -NNL

नवीन नळ योजनेच्या पाईपलाईनचे काम अतिशय निकृष्ट दर्जाचे -NNL

कोट्यवधी खर्च करून बनविलेल्या सी.सी.रोड फोडून करत आहेत नळ योजनेचे काम

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, गजानन जिदेवार। हदगाव शहरात सध्या नवीन फिल्टर च्या पाण्याच्या नळ योजनेचे काम चालू आहे. हे काम अतिशय निकृष्ट दर्जाचे होत असताना दिसून येत आहे. त्यातच रामराव पाटील हायस्कूल ते संभाजीनगर पाटीपर्यंत सी.सी. रोड मध्यस्थी फोडून रोडवर मोटरसायकल स्वरणा तारेवरची कसरत करावी लागत आहे.

तसेच नागसेन नगर व संभाजी नगर मध्ये ये-जा करण्यासाठी स्कूल बस पाण्याची वाहणे तसेच फोर व्हीलर यांच्या चेंबरला खालून रोड फोडून काढलेले दगड व मातीच्या ढिगार्‍याने मोठे नुकसान होत आहे. हदगाव नगर परिषद कार्यालयाने वेळीच याकडे लक्ष देण्याची गरज आहे.तसेच संबंधित गुत्तेदारास रोड लवकरात लवकर लेवल करण्यास सांगावे. असे नागसेन नगर तसेच संभाजीनगर वासियाकडून बोलल्या जात आहे.

नागसेन नगर हे आधीच दलित वस्ती मध्ये गेले असल्या कारणाने गेली दहा वर्ष झाली आहेत अजून सी.सी. रोड ची साधी दुरुस्ती सुद्धा झाली नाही. त्यातच या पाईपलाईनच्या भोंगळ कारभारामुळे त्या सी.सी. रोडचे ऐशी-तैशी होताना दिसत आहे.वाहनधारकांची होणारी हेळसांड थांबवावी तसेच नागसेन नगर व संभाजीनगर वासियाकडून खोदकाम केलेल्या रोडवर दबई फिरवून रोड लेवल करण्यात यावा अशी मागणी होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!