Sunday, April 2, 2023
Home Uncategorized भाजपाच्या वतीने अर्धापूर तालुक्यात अजित पवार यांचा निषेध -NNL

भाजपाच्या वतीने अर्धापूर तालुक्यात अजित पवार यांचा निषेध -NNL

by nandednewslive
0 comment
अर्धापूर, नीळकंठ मदने। भाजपा व भाजयुमोच्या वतीने छत्रपती संभाजी महाराज धर्मवीर नव्हते म्हणणारे अपमानजनक विधानाचा निषेध करत विरोधी पक्षनेते अजित पवार यांच्या पुतळ्याचे दहन करून निषेध केला तर कामठा येथे पुतळास जोडे मारण्यात आले.
विरोधी पक्षनेते अजीत पवार यांचा अर्धापूरातील बसवेश्र्वर चौकात निषेध करण्यात आला, यावेळी युवा मोर्चाचे जिल्हाध्यक्ष अँड किशोर देशमुख, भाजपाचे गटनेते बाबूराव लंगडे, प्रल्हाद माटे, सुधाकर कदम, तालुकाध्यक्ष बालाजी स्वामी,डॉ लक्ष्मण इंगोले,विराज देशमुख,शहराध्यक्ष विलास साबळे, अवधूत कदम, नागोराव भांगे,रामराव भालेराव,जठन मुळे,गोविंद माटे,तुकाराम माटे,बालाजी गंधनवाड, योगेश हाळदे,वैभव माटे यांनी निषेध केला,तर कामठा (बु) येथे अजीत पवार यांच्या पुतळ्यास जोडे मारो आंदोलन करण्यात आले.
याप्रसंगी युवा मोर्चाचे तालुकाध्यक्ष जठन पाटील मुळे,जिल्हा उपाध्यक्ष कृष्णा इंगोले, उपाध्यक्ष आनंद वैद्य चिटणीस तुळशीराम  बंडाळे सरचिटणीस संतोष पवार, उपाध्यक्ष कुश भांगे,हेमंत देशमुख,निलेश आपणगिरे देविदास कल्याणकर,साई बारसे,रवी इंगळे,परमेश्वर लालमे, गिरीधर पवार, कृष्णा शिंदे,महेश राजगोरे, मुंजाजी राजेगोरे, विश्वनाथराव खुळे, विक्रम शिंदे, राम कदम, उद्धव जाधव,गजानन काळे,विकास बंडाळे, नामदेव उबाळे, शिवराम साखरे,सतीश कल्याणकर, गोविंद नवले आदींची उपस्थिती होती.यावेळी पोलिस निरीक्षक अशोक जाधव व फौजदार सरोदे यांनी कडक पोलिस बंदोबस्त ठेवला होता.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!