Monday, March 27, 2023
Home Uncategorized राष्ट्रनिर्माणात रासेयो स्वयंसेवकांचे मोठे योगदान -NNL

राष्ट्रनिर्माणात रासेयो स्वयंसेवकांचे मोठे योगदान -NNL

by nandednewslive
0 comment
अर्धापूर, नीळकंठ मदने। राष्ट्र निर्माण करण्यासाठी राष्ट्रीय सेवा योजना ही संपूर्ण युवकांच्या माध्यमातून राष्ट्र निर्माण करण्याचे काम करत असते. असे प्रतिपादन प्रसिद्ध उद्योजक तथा सिनेट सदस्य स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेड नरेंद्र चव्हाण यांनी केले.
ते शंकरराव चव्हाण महाविद्यालय, अर्धापूरच्या राष्ट्रीय सेवा योजनाचे  विशेष वार्षिक शिबिराच्या उद्घाटन प्रसंगी बोलत होते. युवकांचा ध्यास ग्राम शहर विकास ही संकल्पना घेऊन रासेयो शिबिराचे आयोजन रोडगी ता.अर्धापूर जि. नांदेड याठिकाणी  दिनांक 1ते 7 जानेवारी 2023 या कालावधी आयोजित करण्यात आले आहे.
     
याप्रसंगी शिबिराचे  उद्घाटन   प्राचार्य  डॉ.रावसाहेब शेंदारकर कोषाध्यक्ष, श्री शारदा भवन एज्युकेशन सोसायटी नांदेड.यांच्या हस्ते करण्यात आले.मंचावर प्रा. भोपाळकर,कार्यक्रमाचे अध्यक्ष प्राचार्य डॉ.के.के.पाटील हे होते.मंचावर ,रोडगीच्या सरपंच सरिता  काकडे , प्रा. सितापराव , राजाराम राठोड मुख्याध्यापक, दत्ता काकडे,संतोष कदम,सुधाकर कोकरे,बालाजी लोणे, गणेश सितापराव,राहुल लोणे, सुधीर किरकन, दगडू काकडे,राजू सितापराव, बाळू काकडे,यांची उपस्थिती होती.
महाविद्यालयातील कार्यालयीन अधीक्षक बी.के.गायकवाड, ग्रंथपाल मधुकर बोरसे ,स्टाफ सेक्रेटरी डॉ.जे.सी.पठाण ,राष्ट्रीय सेवा योजना  कार्यक्रमाधिकारी डॉ. एस. जी. बिराजदार,डॉ.आर.बी.शेटे, यांची उपस्थिती होती. या शिबिरामध्ये मनोगत व्यक्त करताना रावसाहेब शेंदारकर म्हणाले राष्ट्रीय सेवा योजनेतून सामाजिक व मानसिक आरोग्य शुद्ध करण्याचे काम केले जाते.
समाजातील वाईट चालीरीती प्रथा परंपरा यांना छेद देऊन राष्ट्र निर्माण आचे राष्ट्रनिर्माणाचे व युवक घडवण्याचे संस्कार होत असतात. प्राचार्य डॉ केके पाटील यांनी अध्यक्ष समारोप केला. ते म्हणाले की राष्ट्रीय सेवा योजनेचे शिबिर हे यशस्वीरित्या सात दिवसांमध्ये उपक्रम राबवून राष्ट्रीय सेवा योजनेचे उद्दिष्ट पूर्ण करेल.प्रास्ताविक कार्यक्रमाधिकारी डॉ.रघुनाथ शेटे यांनी प्रस्थाविक केलं. या कार्यक्रमाचे संचालन डॉ. मुख्तारोद्दीन  काझी यांनी केले. तर आभार राष्ट्रीय कार्यक्रमाधिकारी डॉ एस. जी. बिराजदार यांनी केले.या प्रसंगी रासेयो  स्वयंसेवक व स्वयंसेविका मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!