Sunday, April 2, 2023
Home Uncategorized लक्ष्मीकांत लुम्देचे नयोदय परीक्षेत यश -NNL

लक्ष्मीकांत लुम्देचे नयोदय परीक्षेत यश -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। कारला येथील रहिवासी लक्ष्मीकांत गोपीनाथ लुम्दे याने इयत्ता 5 वी मध्ये अभ्यास करून नवोदय च्या परिक्षेत यश मिळवले असुन त्याच्या यशाबद्दल कौतुक होत आहे.

हिमायतनगर तालुक्यातील कारला येथील लक्ष्मीकांत लुम्दे या विद्यार्थ्यांने नयोदय विद्यालयात यशस्वी होण्यासाठी अथक परिश्रम घेऊन अभ्यास केला. त्यांनी सतत केलेल्या अभ्यासामुळे नवोदय विद्यालय बेलोरा ता. घाटंगी जि. यवतमाळ येते त्याची पुढील शिक्षणासाठी निवड झाली आहे.

नयोदय मार्गदर्शक साई कोथळकर यांना दिले आहे. त्यांच्या यशाबद्दल रमेश कदम ,सरपंच गजानन कदम , प्रा. डि. डि. घोडगे,डॉ गफार, मारोती पाटील लुम्दे, गोपीनाथ लुम्दे, सोपान बोम्पिलवार,नागेश कोथळकर, मिर्झा ,यांच्यासह कारला ग्रामस्थांनी कौतुक केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!