Wednesday, March 29, 2023
Home भोकर ऊर्जा फाउंडेशन आणि आरोग्य भारती यांच्या संयुक्त विद्यमाने समाजातील उत्कृष्टतेचा पुरस्कार सोहळा संपन्न -NNL

ऊर्जा फाउंडेशन आणि आरोग्य भारती यांच्या संयुक्त विद्यमाने समाजातील उत्कृष्टतेचा पुरस्कार सोहळा संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

मुंबई। ऊर्जा फाउंडेशन आणि आरोग्य भारती यांच्या संयुक्त विद्यमाने दिनांक 4 जानेवारी 2023 रोजी हॉटेल कोहिनूर पार्क,दादर,मुंबई येथे पुरस्कार वितरण समारंभ आयोजित करण्यात आला होता. या कार्यक्रमासाठी प्रमुख पाहुणे म्हणून डॉ. अशोक कुमार वार्ष्णेय (राष्ट्रीय संघटना सचिव, आरोग्य भारती आणि सल्लागार- आयुष मंत्रालय, भारत सरकार) आणि श्रीमती स्नेहा सचिन म्हात्रे, (जिल्हा न्यायाधीश- दक्षिण आणि मध्य मुंबई ग्राहक न्यायालय), डॉ.संतोष पांडे, डॉ.सुनील खन्ना उपस्थित होते.

वरील कार्यक्रमास आलेल्या सर्व पाहुण्यांनी ऊर्जा फाऊंडेशनच्या सामाजिक योगदानाबद्दल आपले मनोगत व भावना व्यक्त केल्या. यावेळी कार्यक्रमाचे प्रमुख डॉ.अशोककुमार वार्ष्णेय यांनी उपस्थितांना आरोग्याविषयी सांगितले व भारत सरकारच्या आयुष मंत्रालयामार्फत राबविण्यात येत असलेल्या उपक्रमांची माहिती दिली. ऊर्जा फाउंडेशनचे अध्यक्ष डॉ.विजय जंगम (स्वामी) यांनी त्यांच्या टीमसह सर्व सामाजिक कार्यकर्त्यांचा पुष्पगुच्छ देऊन सत्कार केला. विविध क्षेत्रात आपल्या कर्तृत्वाचा ठसा उमटवणारे सर्व पुरस्कार विजेते खालीलप्रमाणे आहेत.

1. श्री राजेश बाबाशेट्टी (वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक – ठाणे शहर) पोलीस दलातील विशेष कामगिरी 2. श्री. वैभव धुमाळ (पोलीस निरीक्षक – २६/११ च्या दहशतवादी हल्ल्यातील आरोपी अजमल कसाबची कबुली देऊन तपासात महत्त्वाची भूमिका) 3. श्री सचिन म्हात्रे (शिक्षण क्षेत्र- राज्य शिक्षक पुरस्कार विजेते) 4. श्रीमती मिलन जंगम (पुणे- सामाजिक कार्यकर्त्या) 5. सौ. सायली स्वामी (पुणे – सामाजिक कार्यकर्त्या) 6. प्रा.मदन दुबे (स्वदेशी सेना अध्यक्ष – सामाजिक कार्यकर्ते) 7. अॅड संतोष सावंत (कोरोना काळात महत्त्वाची कामगिरी – सामाजिक कार्यकर्ते) 8. डॉ. मधुरा कुलकर्णी (आरोग्य अधिकारी- ठाणे महानगरपालिका, कोरोनाच्या काळात वैद्यकीय क्षेत्रातील महत्त्वपूर्ण कामगिरी) 9. डॉ. नरसिंह कामत (आयुर्वेद आणि निसर्गोपचाराच्या माध्यमातून अनेक गरीब रुग्णांची अखंड सेवा) 10. श्री उन्मेष गुजराती (पत्रकारितेतील विशेष योगदान)

यावेळी डॉ. विजय जंगम (स्वामी) यांनी घोषणा केली की ते 11 आणि 12 मार्च 2023 रोजी ऊर्जा फाउंडेशन आणि नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ होलिस्टिक हेल्थ (NIH) यांच्या संयुक्त विद्यमाने आंतरराष्ट्रीय आरोग्य परिषद आयोजित करत आहेत. या आगामी कार्यक्रमात जगभरातील सर्वांगीण आरोग्य सेवेच्या क्षेत्रात काम करणारे सुमारे 500 डॉक्टर आणि प्रतिनिधी सहभागी होणार आहेत. कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन श्रीमती प्रिया अग्रवाल यांनी केले. आभार प्रदर्शन ऊर्जा फाउंडेशनचे उपाध्यक्ष डॉ.वैभव देवगीरकर यांनी मानले. संस्थेचे सचिव अॅड दीपक देशमुख व स्वयंसेवक जगन्नाथ जंगम, महादेव जंगम यांनी कार्यक्रमाचे यशस्वी संचालन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!