Friday, March 31, 2023
Home Uncategorized भाजयुमो लोहा तालुका उपाध्यक्षपदी भिमराव लामदाडे -NNL

भाजयुमो लोहा तालुका उपाध्यक्षपदी भिमराव लामदाडे -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। नांदेड जिल्हयांचे भाजपा खासदार प्रतापराव पाटील चिखलीकर यांच्या सुचनेनुसार भाजयुमो लोहा तालुका उपाध्यक्षपदी टाकळगाव येथील संरपच प्रतिनिधी भिमराव लामदाडे टाकळगावकर यांच्यी नियुक्ती ग्रामीण जिल्हाध्यक्ष व्यंकटराव पाटील गोजेगावकर व जिल्हा परिषद सदस्या प्रणिताताई देवरे चिखलीकर यांच्या ऊपसिथीत लोहा भाजपा कार्यालय येथे नियुक्ती पत्र देण्यात आले.

लोहा तालुक्यातील टाकळगाव येथील भाजपाचे सक्रिय कार्यकर्ते व लोहा तालुका अध्यक्ष आंनदराव पाटील ढाकणीकर यांच्ये खंदे समर्थक ,टाकळगाव संरपच प्रतिनिधी भिमराव लामदाडे टाकळगावकर यांच्यी भाजयुमो लोहा तालुका उपाध्यक्षपदी नियुक्ती करण्यात आली.

सदरील नियुक्ती पत्र भाजपा लोहा कार्यालय येथे भाजयुमो जिल्हा अध्यक्ष किशोर देशमुख, जिल्हा ग्रामीण अध्यक्ष व्यंकटराव पाटील गोजेगावकर, जिल्हा परिषद सदस्य प्रणिताताई देवरे,लोहा भाजपा तालुकाध्यक्ष आंनदराव शिंदे ढाकणीकर, माजी सभापती बालाजी पाटील मारतळेकर,शंकर पाटील ढगे, पंचायत समिती सदस्य गणेश उबाळे, नरेंद्र गायकवाड, तालुका अध्यक्ष लोहा बंडु पाटील वडजे, यांच्या ऊपसिथीत देण्यात आले.

निवडीबद्दल शिवाजी राव मोरे, माजी उपसभापती लक्ष्मणराव बोडके धनाजी आढाव, शिवकुमार आढाव, रंगराव लोंढे,संजय मोरे,बंडु पाटील वडगावकर, प्रभाकर थेटे, गोविंदराव मोरे, माधव लामदाडे, चक्रधर खानसोळे, गजानन भोगं,काळबा पाटील शिंदे,व मित्र परिवार यांनी अभिनंदन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!