Sunday, April 2, 2023
Home किनवट मलकजाम तांड्यात सरपंच कपिल आडे यांच्या अध्यक्षतेखाली उपसरपंच तुकाराम राठोड यांची बिनविरोध निवड -NNL

मलकजाम तांड्यात सरपंच कपिल आडे यांच्या अध्यक्षतेखाली उपसरपंच तुकाराम राठोड यांची बिनविरोध निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

शिवणी। किनवट तालुक्यातील मुद्दत संपलेल्या ५० ग्रामपंचायतचे मागील १८ डिसेंबर रोजी निवडणूक प्रक्रिया पूर्ण करण्यात आली होती.यात २० डिसेंबर २०२२ रोजी जाहीर केलेल्या निकालात मलकजाम तांडा येथील कपिल आडे यांची थेट सरपंच म्हणून निवड झाली.

या अनुषंगाने आज दि.०४ जानेवारी २०२३ रोजी दुपारी सरपंच कपिल आडे यांच्या अध्यक्षतेखाली उपसरपंच निवडीसह नवनिर्वाचित सरपंच व ग्रा.पं.सदस्य यांना पदभार देण्यासाठी तालुक्याचे तहसीलदार डॉ.मृणाल जाधव यांनी निवडणूक निरीक्षक म्हणून व्ही.व्ही.जळमकर तर कार्यक्रमाचे आयोजक म्हणून तलाठी विश्वास फड सह ग्रामसेवक अनिल बिल्ललवार व कोतवाल गोपीनाथ खुडे यांची नियुक्ती करण्यात आली होती.सदरील उपसरपंच निवडीच्या अनुषंगाने निवड कार्यक्रमाचे अध्यक्ष नवनिर्वाचित सरपंच कपिल आडे यांच्या अध्यक्षतेखाली उपसरपंच पदी तुकाराम राठोड यांनी बिनविरोध निवड करण्यात आली.

सदरील निवड प्रक्रिया शांततेत व्हावे या साठी इस्लापुर पोलीस स्टेशनचे सपोनि रघुनाथ शेवाळे यांच्या मार्गदर्शनाखाली सपोउनि भारत सावंत व येथील जेष्ठ नागरिक तथा प्रथम सरपंच म्हणून हरी आडे सह बिट अमलदार संदीप शेळके उपस्थित होते. सदरील उपसरपंच या पदाची निवड प्रक्रिया संपल्यावर उपस्थितांनी सरपंच उपसरपंच सह सदस्य सुंदरसिंग जाधव,निलाबाई आडे,लक्ष्मीबाई राठोड,अनिल चव्हाण सुमनबाई बोरकर,अंगुरीबाई राठोड यांचे सत्कार करून पुढील कार्यास शुभेच्छा दिल्या.

या निवडी दरम्यान रमेश आडे,मारोती आडे,सखाराम राठोड,बापूराव चव्हाण ,जयवंत राठोड,संतोष बोरकर,रमेश राठोड,सह ग्रामपंचायत कर्मचारी शेखर भुरेवाड, इंदल राठोड सह तांड्यातील नागरिक उपस्थित होते.या निवडीनंतर भाजपा तालुका सरचिटणीस बालाजी आलेवार,सह सेवानिवृत्त पोलीस अधिकारी तथा भाजपा ओबीसीचे तालुका सरचिटणीस गणपत राठोड, व सेवानिवृत्त अभियंता वेघाजी आडे,सौ.निलाबाई वेघजी आडे,भास्कर आडे सह तांड्यातील तरुण वर्ग व नागरिकांनी शुभेच्छा दिल्या. यावेळी नवनिर्वाचित सरपंच व उपसरपंच हे तांड्यातील जनतेच्या विश्वासाला तडा जाऊ देणार नाही असे म्हणत सर्वांचे आभार व्यक्त केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!