Tuesday, March 21, 2023
Home कंधार उस्मानगर सेवा सहकारी सोसायटीच्या निवडणुकीसाठी ४९ नामांकन पत्र दाखल; गुरूवारी दुपार पर्यंत छाननी -NNL

उस्मानगर सेवा सहकारी सोसायटीच्या निवडणुकीसाठी ४९ नामांकन पत्र दाखल; गुरूवारी दुपार पर्यंत छाननी -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। उस्मानगर येथील सेवा सहकारी सोसायटीची निवडणूक प्रक्रिया दि २९ डिसेंबर २०२२ पासून सुरू झाली आहे दि ४ जानेवारी २०२२ रोजी नामांकन पत्र दाखल करण्याची शेवटची तारीख होती या सोसायटीच्या निवडणुकीसाठी शेवटच्या दिवशी ४९ उमेदवारांनी आपले नामांकन पत्र दाखल करण्यात आले आहे. आज गुरुवार दि ५ जानेवारी रोजी नामांकन पत्र छाननी होणार आहे.

तालुक्याचे लक्ष लागून असलेल्या उस्मानगर सेवा सहकारी सोसायटी अंतर्गत येणाऱ्या उस्मानगर , तेलंगवाडी , कांजाळा, कांजळा तांडा कांजाळवाडी साठी ४९ उमेदवारांनी आपले नामांकन पत्र दाखल केले आहे.या निवडणुकीसाठी दि २ फेब्रुवारी रोजी जि प प्राथमिक शाळा उस्मानगर येथे मतदान प्रक्रिया होणार आहे.

१०२९ मतदार आपल्या मतदानाचा हक्क बजावतील,त्याच दिवशी मतमोजणी करून निकाल घोषित करण्यात येणार असल्याचे माहीत देण्यात आली आहे. निवडणूक निर्णय अधिकारी म्हणून श्रीमती एस डी जाधव लिपिक, साह्यक निबंधक कार्यालय कंधार यांच्या अधिपत्याखाली पुर्ण होणार असल्याचे माहिती देण्यात आली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!