Wednesday, March 29, 2023
Home नायगाव छत्रपती संभाजी राजे यांच्याबद्दल बेताल वक्तव्य केल्याबद्दल नरसी चौकात अजित पवार यांच्या प्रतिमेला जोडे मारून निषेध -NNL

छत्रपती संभाजी राजे यांच्याबद्दल बेताल वक्तव्य केल्याबद्दल नरसी चौकात अजित पवार यांच्या प्रतिमेला जोडे मारून निषेध -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्‍नावार। छत्रपती संभाजी महाराज हे धर्मवीर नव्हते असे बेताल वक्तव्य करणारे विरोधी पक्ष नेते अजित पवार यांच्या विरोधात नरसी चौकात आमदार राम पाटील रातोळीकर यांच्या प्रमुख उपस्थितीत निषेध आदोलन करण्यात आले.

या आदोलनात भाजपा जिल्हासरचिटणीस शिवराज पाटील होटाळकर, भाजपा ओबीसीं मोर्चाचे प्रदेश उपाध्यक्ष तथा जि.प.सदस्य माणिकराव लोहगावे, गंगाजी पाटील मुगावकर अँड. ज्ञानेश्वर मोरे आदीची प्रमुख उपस्थिती होती. यावेळी आमदार राम पाटील रातोळीकर यांनी धर्मवीर संभाजी महाराज हे मोगलांनी मुस्लिम धर्माचा स्वीकार करा म्हणून बंदिस्त केले होते पण मी हिंदु आहे हिंदूच राहील.

हिदू रक्षणासाठी माझा प्राण गेला तरी बैहतर पण धर्म बदलणार नाही. असे हिंदूचे संरक्षण करणाऱ्या राज्याचा शिरछेद मोगलानी केला तरी धर्म सोडला नाही. अश्या राजा बदल अजित पवारांनी मतासाठी आपल्या अकलेचे तारे तोडून संभाजी राजे धर्मवीर मनता येणार नाही. असे व्यक्तव्य करून महान राजाचा अवमान केला. याबद्दल अजित पवार याच्या प्रतिमेला जोडे मारून तिव्र निषेध केला. यावेळी शिवराज पाटील होटाळकर, माणिकराव लोहगावे, गंगाजी पाटील मुगावकर,ज्ञानेश्वर मोरे आदीनी तिव्र शब्दात निषेध नोंदवला.

या आदोलनात सरपंच गणेश पवार, सरपंच, पिराजी देशमुख, संभाजी पवार,मा. उपसरपंच पवार,उपसरपंच गणेश भद्रे,गोविंद कदम, सरपंच तिरूपती डाकोरे, साहेबराव पाटील, माधवराव वडजे, श्यामसुंदर कोकणे, शिवाजी चिंतले टाकळीकर, अंकुश खनपटे, आनंद बन महाराज, कोतेवार, शेख जब्बार, शिवाजी कुंचेलीकर, वाघमारे गजानन, विजय पाटील, वैभव पाटील, सोमनाथ पाटील,भगवान पाटील,तिरूपती मोरे, नवनाथ गायकवाड, गणेश कुऱ्हाडे, शंकर मोरे, संभाजी मोरे आदी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!