Tuesday, March 21, 2023
Home Uncategorized तालुकास्तरावर भ्रष्टाचार निर्मुलन समितीच्या बैठकीचे आयोजन; लेखी स्वरुपात तक्रारी देण्याचे आवाहन -NNL

तालुकास्तरावर भ्रष्टाचार निर्मुलन समितीच्या बैठकीचे आयोजन; लेखी स्वरुपात तक्रारी देण्याचे आवाहन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| जिल्ह्यातील शासनाच्या कोणत्याही कार्यालयांमध्ये चालू असलेल्या किंवा आजपर्यंत केल्या गेलेल्या भ्रष्टाचाराबाबत कोणाची काही तक्रार असल्यास अथवा आजपर्यंत केल्या गेलेल्या भ्रष्ट कामकाजाबाबत काही निवेदने / तक्रारी असल्यास किंवा शासनाच्या कोणत्याही कार्यालयांमध्ये करण्यात येणाऱ्या भ्रष्ट काराभाराबाबतची माहिती असल्यास त्याबाबत लेखी स्वरुपात तक्रार तालुकास्तरीय भ्रष्टाचार निर्मुलन समितीच्या संबंधीत तहसिल कार्यालयाकडे सादर करावीत, असे आवाहन जिल्हाधिकारी अभिजीत राऊत यांनी केले आहे.

शासन परिपत्रकान्वये सर्व तहसिल कार्यालयात तालुकास्तरावर भ्रष्टाचार निर्मुलन समिती गठीत करून सर्व तहसिल कार्यालयांनी बैठका आयोजित करावेत. या समितीची वर्षातून मार्च, जुन, सप्टेंबर व डिसेंबर या महिण्यामध्ये बैठक घेण्याबाबत तरतूद करण्यात आली आहे. जेणेकरून संबंधीत नागरिकांना त्यांचे तक्रारी अर्ज सादर करणे सुलभ होईल. तसेच नगारिकांनी संबंधीत तहसिल कार्यालयात तक्रारी अर्ज सबळ पुराव्यासह सादर करणे आवश्यक आहे.

कोणत्याही शासकीय, निमशासकीय विभागातील अधिकारी, कर्मचारी यांच्या भ्रष्टाचाराच्याबाबतीत तक्रारीचे निवेदन लेखी स्वरुपात प्रत्यक्ष उपस्थित राहून सादर करावे लागेल. हे निवेदन तालुकास्तरीय भ्रष्टाचार निर्मूलन समिती या नावाने सबळ पुराव्यासह दोन प्रतीत सादर करावे लागेल. या बैठकीसाठी सर्व विभागांचे प्रमुख अधिकारी उपस्थित राहणार असल्यामुळे आपल्या निवेदनाची तातडीने दखल घेवून संबंधितावर नियमानुसार कार्यवाही करण्यात येईल, असे आवाहन जिल्हाधिकारी अभिजीत राऊत यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!